Chung Kết VN-Thai

Các thớt khác của haifangshi

123meomeo

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Việt Nam, Việt Nam, Việt Nam tuyệt vời quá cứ như trong mơ ấy. Không thể tin nổi chúng ta hạ Thái 2-1 ngay trên sân đối phương. Cái cảm giác này tôi chờ đợi 10 năm rồi!!!!!!!!

tuan81gt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Một số hình ảnh tại Thái Lan

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẹp ngay từ đầu em đã nói là VN sẽ chiến thắng ngay trên đất Thái,lão presario5000 cứ cãi cố là VN sẽ thua bét nhé:p.E vừa thoát hiểm ở chảo lửa Hồ Gươm về,có ít ảnh đang chuẩn bị up cho bà con xem đây.

consoko

HHVN Member
GÂY DỰNG
Trước trận đấu này cũng không tin vào khả năng của VN lắm, nhưng hôm nay xin chúc mừng VN, đây là món quá giáng sinh tuyệt vời. Cheer....cheer...

wildcat74

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ông Tô quả là kỳ tài, đội chơi tốt lên qua từng trận- đó chính là dấu ấn của HLV. Trận thắng này quả là có phần may mắn, nhưng đội hình VN chơi có thần thái hơn nhiều so với trận thắng Sin

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em lại bắt kèo trên, VN thắng thì vui thật, mừng thật nhưng tự dưng đang đói rồi lại dính cái eo vào người :(

Dù sao cũng chúc mừng VN, đáng nhẽ ra em không nên tự ti quá về trình độ các cầu thủ nhà mình. Nhưng có lẽ trận tới em vẫn bắt Thái Lan, hi vọng gỡ hòa lại vốn có thêm tí tiền đi chơi tất niên :D

consoko

HHVN Member
GÂY DỰNG
Em lại bắt kèo trên, VN thắng thì vui thật, mừng thật nhưng tự dưng đang đói rồi lại dính cái eo vào người :(

Dù sao cũng chúc mừng VN, đáng nhẽ ra em không nên tự ti quá về trình độ các cầu thủ nhà mình. Nhưng có lẽ trận tới em vẫn bắt Thái Lan, hi vọng gỡ hòa lại vốn có thêm tí tiền đi chơi tất niên :D
Lại một người nữa giống như tôi =)) nhưng lượt về vẫn nằm Thái, bác nhể.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lại một người nữa giống như tôi =)) nhưng lượt về vẫn nằm Thái, bác nhể.

Có chứ bác, VN thắng dĩ nhiên mình vinh quang, niềm tự hào dân tộc mà. Nhưng có lẽ trận lượt về em vẫn bắt Thái thôi, bác hôm qua thua bao nhiêu quả vậy :))

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...