Chung Kết VN-Thai

Các thớt khác của haifangshi

Lam Sơn

Super Moderators
Tin hôm nay: 'Việt Nam sẽ thắng tiếp Thái Lan và giành Cup'

Các cựu tuyển thủ thuộc "thế hệ vàng" tin chắc đội tuyển Việt Nam sẽ nâng Cup tại sân Mỹ Đình, bằng chiến thắng ở chung kết lượt về tối 28/12.
http://vnexpress.net/GL/The-thao/2008/12/3BA09CF0/

Dĩ nhiên vẫn rất mong như thế nhưng phát biểu vào lúc này có là tự tin lắm không?

black_dragon

Giun đen
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tin hôm nay: 'Việt Nam sẽ thắng tiếp Thái Lan và giành Cup'

Các cựu tuyển thủ thuộc "thế hệ vàng" tin chắc đội tuyển Việt Nam sẽ nâng Cup tại sân Mỹ Đình, bằng chiến thắng ở chung kết lượt về tối 28/12.
http://vnexpress.net/GL/The-thao/2008/12/3BA09CF0/

Dĩ nhiên vẫn rất mong như thế nhưng phát biểu vào lúc này có là tự tin lắm không?
Dù sao cũng vô địch lượt đi rồi:))

babygirl9ncute

Trùm Tùm Lum
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D lượ về nếu mình tiếp tục bắt vn có gọi là kèo dưới nữa ko vậy mấy anh . Wen thói rùi. Nhưng kì này ai chửi em chịu em bắt thái lan :D:D:D:D

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:D lượ về nếu mình tiếp tục bắt vn có gọi là kèo dưới nữa ko vậy mấy anh . Wen thói rùi. Nhưng kì này ai chửi em chịu em bắt thái lan :D:D:D:D

Trận này tuy đá ở sân nhà Mỹ Đình nhưng VN vẫn là kèo dưới, Thái Lan chấp nửa trái.:))

Việt Nam - Thái Lan 1.90 1/2:0 2.00

*Cứ bid mỗi 100k cho VN thì em sẽ ăn được 90k, 100k cho Thái thì 95k. Chỉ cần hòa là đủ ăn trọn kèo luôn. >:)

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Việt Nam chưa bao giờ đạt được chức vô địch trên sân Mỹ Đình. Hy vọng lần này thì được.

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trận trước em bắt Thái Lan em thua chổng vó, trận lượt về trên Mỹ Đình lần này Thái Lan chấp nửa trái nhưng em vẫn bắt Thái Lan, lấy cửa trên, vì chấp có nửa trái ăn thua gì :D

Chị babygirl9ncute cũng lấy kèo trên giống em à :D

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tỷ số đẹp là Thai 2:1 VN. VN đá penalty thắng, đoạt chức vô địch. :))

Em nghĩ tỷ số này nhiều khả năng sẽ xảy ra chứ ko đùa đâu.

Thái sau lần bị hạ nhục trên sân nhà này đã tỉnh ngộ, ko còn chủ quan coi thường, cũng như bắt hết bài của tuyển VN rồi, việc ghi 2 bàn trên sân Mỹ Đình là hoàn toàn có thể.

Còn VN do được đá trên sân nhà nên mặc dù thủng lưới nhưng vì sức mạnh tinh thần cũng sẽ ghi được 1 bàn.

Vậy tỷ số là 2-1. Bước vào loạt Penalty :D, lúc này có 2 trường hợp :

1, Thái bị sức ép khủng khiếp từ chảo lửa Mỹ Đình và đá không tốt, Thái thua, VN vô địch.

2, VN bị khớp trước kì vọng quá lớn của 80 triệu dân đặt lên vai, lúc này yếu tố sân nhà lại phản tác dụng, trở thành sức ép quá lớn, khiến VN đám ko tốt, Thái vô đihcj, VN tự thua chính mình...

Theo các bác thì cái nào đúng hơn ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...