Chung Kết VN-Thai

Các thớt khác của haifangshi

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng trong đêm qua, hiệp hội những người hay tin vào những điều kỳ diệu đã lý giải:
"Đội tuyển của chúng ta sở dĩ đã chiến thắng Thái Lan bởi chúng ta có thầy phù thủy (HLV Calisto), bên cạnh đó lại có một thần tài to khỏe khéo léo mang tên Việt Thắng, riêng cái tên này đã là viết tắt của dòng chữ Việt Nam Chiến Thắng. Thêm nữa lại có thần mưa (), thần gió (Phong) chuyên “làm mưa làm gió” trước khung thành thủ môn Kosin đội bạn. Còn thủ môn của đội bạn - Kosin thực chất là viết cách điệu của chữ… “Không xịn”!!! =))
Thử hỏi thiên thời, địa lợi và nhân hòa thế này thì sao mà ko thắng. Mình đi bắt kèo Việt Nam từ hòa đến thắng

billtruc

/dis'kʌvəri - ai laik it/
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cũng trong đêm qua, hiệp hội những người hay tin vào những điều kỳ diệu đã lý giải:
"Đội tuyển của chúng ta sở dĩ đã chiến thắng Thái Lan bởi chúng ta có thầy phù thủy (HLV Calisto), bên cạnh đó lại có một thần tài to khỏe khéo léo mang tên Việt Thắng, riêng cái tên này đã là viết tắt của dòng chữ Việt Nam Chiến Thắng. Thêm nữa lại có thần mưa (), thần gió (Phong) chuyên “làm mưa làm gió” trước khung thành thủ môn Kosin đội bạn. Còn thủ môn của đội bạn - Kosin thực chất là viết cách điệu của chữ… “Không xịn”!!! =))
Thử hỏi thiên thời, địa lợi và nhân hòa thế này thì sao mà ko thắng. Mình đi bắt kèo Việt Nam từ hòa đến thắng

bác phân tích cũng có lý đó chứ :D thiết nghĩ các cầu thủ của ta nên đổi thành Việt Tiến, Việt Vinh, Việt Thuần, Việt Đức, Việt Tài (em).. ăt sẽ có kỳ tích xuất hiện =))

dignity

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chủ tịch LĐBĐVN không giặt áo để cầu may
Vì mong muốn Tuyển VN đoạt Cúp, nên Bác VFF không thèm giặt "bộ quần áo" sau khi đã mặc đi mặc lại!
Chủ tịch VFF còn bật mí rằng, bộ quần áo ông mặc trong buổi tối xem trận chung kết lượt đi cũng chính là bộ đã mặc khi đội tuyển đánh bại Singapore hôm 21/12 để vào chung kết.

“Tôi không dám giặt áo để mong lấy may cho đội . Chắc sau trận đấu này tôi sẽ tiếp tục cất bộ này đi để khi về Mỹ Đình mặc tiếp chứ không dám giặt đâu”.
(Nguồn Vnexpress- Theo NLD)
(Cháu cứ ngửi thật nhiều vào, lấy hên trận về. Cầu thủ cố đẩy ra:Ôi không, Bác tha cho em đi!)
Tính ra Bác VFF mặc bộ đồ nhiều ngày rồi nhỉ, cả mấy trận luôn!:-t

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...