Chương trình AI LÀ AI của HHVN

Các thớt khác của hungdu

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 11:03
Đây là bức ảnh thứ 1:

Đây là bức ảnh thứ 2:

Chắc vô số các bạn đoán ra AI LÀ AI rồi, nhưng với mình thì toàn nhầm cô này với cô kia (JESSCIA ALBA & SCARLETT JOHANSSON). Mình thì thấy 2 cô này giống 2 chị em, chả phân biệt cô nào với cô nào được, ai có chút kinh nghiệm để mình phân biệt 2 cô này chỉ cho mình với!

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 12:57
Theo hình thì:
1.Scarlett Johansson
2.Jes Alba
Hai cô khá giống nhau(đều xinh qué :D)nhưng không đến nỗi không nhận ra.Ví dụ như cô Alba thì có cặp môi đầy đặn hơn....

matrixblack84

INVISIBLE
GẮN KẾT
5 Tháng tư 2007 lúc 13:06
mèng ơi, phê vật ạh ...:D
cái chụp nghiêng cái chụp chính diện thế này thì khó quá
phải bảo mấy bác CA chuyên chụp hình tội phạm ý- đủ mọi góc độ và tư thế luôn, em đảm bảo nhận ra ngay 100%, chứ hình nghệ thuật kiểu này thì chịu ạh

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 14:05
Thị trường xuống đỏ lòm, thấy Hứng đủ thay vì đi phân tích biểu đồ thì phân tích đường cong sống mũi của JA và SJ

HDcam

HHVN - UNTITLED
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng tư 2007 lúc 15:12
í dza ! Xin mời các bác phụ đề cho cái hình này ạ, kg biết có phải nàng J A xinh đẹp xài đồ gì mà sợ...rớt nhỉ:D ? :

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng tư 2007 lúc 11:03
mèng ơi, phê vật ạh ...:D
cái chụp nghiêng cái chụp chính diện thế này thì khó quá
phải bảo mấy bác CA chuyên chụp hình tội phạm ý- đủ mọi góc độ và tư thế luôn, em đảm bảo nhận ra ngay 100%, chứ hình nghệ thuật kiểu này thì chịu ạh
Ặc, bác xem đóng phim thì có bao giờ thấy 2 cô 1 lúc đâu! Hôm trước xem Fantastic Four thì thấy J.A. hôm sau xem cái film gì quên mất (có anh chàng đóng spiderman, film nói về nhân bản con người) thấy 1 người rất giống nhưng hình như không phải J.A. mà là S.J. Đã rất chú ý nhiều lần mà chưa tìm ra đặc điểm khác nhau dễ nhận biết nhất của 2 cô này!

hanhpn said:
Thị trường xuống đỏ lòm, thấy Hứng đủ thay vì đi phân tích biểu đồ thì phân tích đường cong sống mũi của JA và SJ
Thì mình đã nói là đi nghỉ hè rồi mà, hè thì có hoa phượng ĐỎ, mua những gì cần mua và bán hết những gì nên bán. Chán nhảy sóng lắm rồi, lúc này mới là lúc nhảy sóng tuyệt vời nè, hihi...

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Bienlang18 HANDHELD CAFÉ 11
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday