Chương trình đảo bảng mã VNI Windows sang Unicode?

Các thớt khác của whamy04

whamy04

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2008 lúc 23:17
Mình dùng Unikey thì thấy có công cụ này. Nhưng không biết mình có thể tự lập trình được không?Mọi người biết có nơi nào để tham khảo code không?Mình đang làm 1 đề tài web, CSDL chỉ hỗ trợ VNI Window mà browser lại hiểu Unicode nên cần viết một hàm chuyển đổi text nhập vào.Mong giúp đỡ.Thanks!

Thế Anh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng một 2008 lúc 09:58
Mình dùng Unikey thì thấy có công cụ này. Nhưng không biết mình có thể tự lập trình được không?Mọi người biết có nơi nào để tham khảo code không?Mình đang làm 1 đề tài web, CSDL chỉ hỗ trợ VNI Window mà browser lại hiểu Unicode nên cần viết một hàm chuyển đổi text nhập vào.Mong giúp đỡ.Thanks!
Hoàn toàn xây dựng 1 chương trình dạng Script nhúng vào Web, ko nhất thiết phải xây dựng thành 1 chương trình dạng Exec. Bạn tham khảo Code của trang chuyển đổi Font chữ của báo THANH NIÊN đó :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Bienlang18 HANDHELD CAFÉ 11
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Sau một hồi tìm kiếm, em đã tóm được trọn bộ này, đây là kỷ niệm thời thơ ấu của em cũng như nhiều bác 7x, em cố kiếm để mình xem và để cho các cháu nhà em biết thế nào là "MAIKA-Cô bé từ trên trời rơi xuống". Hôm nay có bác hỏi em up lại để các bác ...
Lazada Vietnam Master card on Monday