Chương trình diệt virus cho vista

Status
Không mở trả lời sau này.
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:19
1. Các bác cho em hỏi hiện nay dùng chương trình nào diệt virus cho vista là ổn định và chạy êm nhất?
2. Em đã thử cài Norton System work 2007 rồi mà không được. Thử Norton internet security cũng không được luôn. Máy báo là không cài được.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:25
theo em Kaspersky là tốt nhất(chủ quan)

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:31
Mình cũng đang dùng Kaspersky với Víta Ultimate đây;tuyệt vời..........

quang_nguyen

Nothing
Staff member
GÂY DỰNG
3 Tháng sáu 2007 lúc 14:32
nếu bác chưa cài phần mềm diệt virut nào vào máy thì thằng Security Center nó sẽ báo đỏ ngay. Bác click vào đó, nó sẽ link bác đến một trang những công ty phần mềm diệt virut gọi là Microsoft Certified. Bác chọn thằng nào bác thích hoặc quen dùng (Norton, Trend Micro...). Click vào đó bác sẽ được đưa tới trang của công ty đó, download về dùng thử (thường là 90 ngày). Trước em dùng thằng OneCare (cũng của Microsoft), máy chạy rất nhanh (RAM chỉ cần 768MB). Nhưng do bị hết hạn sử dụng nên đành phải chuyển qua thằng Norton Internet Security 2007, laptop chậm hơn hẳn (đã phải nâng RAM lên tới 1280RAM mới tạm ổn) :(

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday