Chương trình giúp bạn download từ mediafire một cách dễ dàng hơn

tuannguyen1982

GÂY DỰNG
Không biết bác chủ thớt đã thử chưa, chứ mình đã thử qua khá nhiều chương trình tương tự nhưng hầu như kết quả không như ý muốn, không thể lấy được link hoặc nó trả về 1 trang html. Còn vụ trojan thì có lẽ các bác không nên dùng phần mềm này vì trojan là 1 dạng virus trá hình bên trong các chương trình phần mềm nên nó đã được cài vào phần mềm này 1 cách có chủ ý của người viết ra hoặc những người muốn sử dụng trojan để đánh cắp dữ liệu của người dùng (trojan là 1 dạng virus hầu như không lây lan).

minhcoi

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mediafire đã quá tốt rồi, cần gì tool nhể?

Bác có đọc ko, hay chỉ biết nói!!!!!!!!! hay ko bit gì?
Flashget 3.3 là tốt nhất cho download rồi. IDM cũng ko bằng.

click4all

GÂY DỰNG
bây jờ dùng pm down tự động cả list link cho nó tiện chứ click từng cái đễn bao jờ , nhất là down phim , bây jờ pm hỡ trợ down tựh đông nhiều lắm, thích cái nào sài cái đó, cắm máy để đấy cho nó tự down chả sướng hơn sao

langthangvip

-= Thợ Mở Khoá =-
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phần mềm tốt quá, nhưng mà hình như link die rồi bạn. Thanks bạn đã chia sẻ cho anh em, bạn kiểm tra lại link giúp mình nhé.

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...