Chương trình khám bệnh, sửa chữa miễn phí cho PDA

Các thớt khác của Wifi-Cafe

Wifi-Cafe

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng chín 2007 lúc 17:03
Thể theo nguyện vọng cộng đồng người dùng PocketPC, Wifi-Cafe xin thông báo khám bệnh, sửa chữa miễn phí Pocket PC tại 117 Mai Hắc Đế. Công việc được thực hiện trong 2 ngày chủ nhật 30/09/2007 và ngày 07/10/2007 từ 9h-16h30. Song song với việc khám bệnh, sửa chữa chúng tôi có tổ chức tặng khuyến mại dán màn bảo vệ màn hình clear view dành cho 40 khách đến đầu tiên trong 2 ngày trên....
Để nhanh chóng khắc phục sự cố nhanh nhất và nhận khuyến mại, quý khách có thể đăng ký về tình trạng máy móc cần khắc phục trước để chúng tôi chuẩn bị trước theo yêu cầu của quý khách.

Xin gửi yêu cầu tới: wificafe117@gmail.com

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 07:45
Rất hoan nghênh chương trình đặc biệt của Wifi-Cafe đúng với slogan "Chia sẻ niềm đam mê" tuyệt thật.

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 09:26
Mời các bác qua, có miếng dán cho máy của bác đấy ạ.
Sony Clie NZ90 có miếng dán không ạ? để em còn đến sớm :D

lotuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 10:59
Mycamel cũng có miếng dán cho NZ90 đấy Nam ạ. Nhưng không phải là làm riêng cho NZ, Vẫn phải cắt gọt bớt đi mới vừa.
Treo 650 mà bị lỗi cái chỗ cắm tai nghe (khọt khẹt, không chặt) thì có ai/chỗ nào sửa được không nhỉ! :(

handhelp

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng chín 2007 lúc 11:03
Mycamel cũng có miếng dán cho NZ90 đấy Nam ạ. Nhưng không phải là làm riêng cho NZ, Vẫn phải cắt gọt bớt đi mới vừa.
Treo 650 mà bị lỗi cái chỗ cắm tai nghe (khọt khẹt, không chặt) thì có ai/chỗ nào sửa được không nhỉ! :(
hixx sao bịnh treo giống của e thế ạh
hôm trước đưa cho đứa cháu nó chọt game, ấy mà ko hiểu sao giờ cái chỗ cắm tai nghe nó tịt luôn ko tác dụng gì, ai bít vì sao ko ạh

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
flyupsky HANDHELD CAFÉ 3

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Hacker rao bán thông tin cá nhân của 130 triệu khách VIP giá 8 Bitcoin
30/08/2018 11:19 GMT+7
Kho dữ liệu này gồm 240 triệu thông tin như số điện thoại, địa chỉ email, tài khoản ngân hàng,... Tổng dung lượng của ...
Lazada Vietnam Master card on Monday