chương trình nào chat trên palm??

tuethuc

GẮN KẾT
em xài wifi, muốn chat = yahoo!. các bác chỉ cho em biết fần mềm nào chat với nha! merci

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Verichat á :D
1234567890
159723341356783

Agassi

THÀNH VIÊN DANH DỰ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tuethuc said:
em xài wifi, muốn chat = yahoo!. các bác chỉ cho em biết fần mềm nào chat với nha! merci
Cái chử ký của BÁc được lên báo Thanh Niên hay sao á :D

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Bác cần chat -= Yahoo à, qua đây em copy cho. Ngay trong máy Palm của em cũng có nè, cái chương trình này em "bắn" cho tụi bạn nhiều lắm rồi, chat của yahoo xịn hẳn hoi nhé. Em toàn xài cái này để chat đêm qua bluetooth với di động thôi. Bác gọi cho em nhé, hẹn nhau rảnh thì đi uống cafe xem "hàng" của nhau tí rồi em "bắn" cho bác.
Tùng - 0904 5152 05

tuethuc

GẮN KẾT
aera said:
Bác cần chat -= Yahoo à, qua đây em copy cho. Ngay trong máy Palm của em cũng có nè, cái chương trình này em "bắn" cho tụi bạn nhiều lắm rồi, chat của yahoo xịn hẳn hoi nhé. Em toàn xài cái này để chat đêm qua bluetooth với di động thôi. Bác gọi cho em nhé, hẹn nhau rảnh thì đi uống cafe xem "hàng" của nhau tí rồi em "bắn" cho bác.
Tùng - 0904 5152 05
ok, cuối tuần này em call cho bác "đọ hàng" heng

aera

cô đơn trên mạng
GẮN KẾT
Cung duoc, hen bac cuoi tuan nay (thu 7 di) ra Aqua nhe, bay gio em dong do o tren Aqua roi

tuethuc

GẮN KẾT
aqua la chỗ nào dzị bác? có ở ở sè goòng ko?? chứ ở hà lội là pó tay luôn!!!

liamvn

GÂY DỰNG
Mấy bác setting thế nào để chat thông qua Bluetooth - Đtdd (GPRS) được vậy? Mình vẫn vô duyệt web ào ào, nhưng xài Verichat thì tịt ngòi. Mình đang xài Vinaphone nên nếu duyệt web thì set proxy là 10.1.10.41:3128, còn Verichat thì sao nhỉ? Nghĩ đơn giản cũng định tìm chỗ để chỉnh lại proxy nhưng không thấy. Mấy bác biết chỉ dùm hộ nhé.
À mà dùng GPRS chat có ... hao "đạn" nhiều không mấy bác? Nghĩ text thôi thì cũng không chiếm bao nhiêu đâu nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.