Chương trình trợ giúp Laptop từ Wifi-cafe

Các thớt khác của huudong

huudong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
29 Tháng tám 2007 lúc 16:13
Với mục tiêu luôn mang đến lợi ích tối đa cho cộng đồng, xuất phát từ nhu cầu thực tế của anh em dùng laptop hay gặp trục trặc với Window, thay vì dò tìm chỉnh sửa các sự cố vặt và để tiết kiệm thời gian vàng của anh em, Wifi-Café 117 Mai Hắc Đế cam kết hỗ trợ. Chỉnh sửa cài đặt lại chương trình bị lỗi do virut hoặc người sử dụng gây ra.
Rất hân hạnh được phục vụ quý khách
Cảm ơn quý khách đã quan tâm tới thông tin của chúng tôi

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 10:45
Hay quá hôm nay mới đọc được tin này máy đang có vấn đề muốn tìm người tư vấn mà chưa được. mấy bữa nữa vác đến vừa uống Cafe vừa xem lại máy luôn.

huudong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 11:49
Cảm ơn hai bác đã quan tâm tới thông tin của em. Hai bác cứ mang sang đây bọn em sẽ tư vấn và giúp đỡ các bác

huudong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng chín 2007 lúc 18:43
Với mục tiêu luôn mang đến lợi ích tối đa cho cộng đồng, xuất phát từ nhu cầu thực tế của anh em dùng laptop hay gặp trục trặc với Window, thay vì dò tìm chỉnh sửa các sự cố vặt và để tiết kiệm thời gian vàng của anh em, Wifi-Café 117 Mai Hắc Đế cam kết hỗ trợ. Chỉnh sửa cài đặt lại chương trình bị lỗi do virut hoặc người sử dụng gây ra.
Rất hân hạnh được phục vụ quý khách
Cảm ơn quý khách đã quan tâm tới thông tin của chúng tôi
Chào các bác trong thời gian triển khai chương trình hỗ trợ Laptop vừa qua thì chúng em đã chỉnh sửa lỗi và cài đặt lại cho hai chú Laptop và theo bọn em được biết thì hiện nay hai chú Laptop này hoạt động rất tốt.
Vậy có chú Laptop nào của các bác ghặp phải vấn đề thì các bác cứ mang sang bọn em sẽ hộ trợ các bác tận tình

volam

Thành Viên Cá Biệt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng chín 2007 lúc 11:04
Wa uống cafe là được làm miễn phí luôn hả anh, kô biết trong SG có chổ nào kô nhỉ :D

huudong

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng chín 2007 lúc 20:57
Chương trình hỗ trợ Laptop từ wifi-cafe

Wa uống cafe là được làm miễn phí luôn hả anh, kô biết trong SG có chổ nào kô nhỉ :D
Vâng bọn em free cho các bác tất cả về cài đặt và sửa lỗi cho mấy chú Laptop ghặp vấn đề

3 Tháng chín 2007 lúc 22:42
Cho em hỏi tí ?ở chỗ mình ó bán thiết bị đầu cuối nào mà kéo dài sóng wifi xa khoảng 300m không ?em đang cần mà chưa có phương án khả thi nào ? bác nào júp em với ! thanks rất nhìu !

Bài viết cần bạn xem thêm

Dòng này mà tiết kiệm nhiên liệu nữa thì ngon
Lazada Vietnam Master card on Monday