Chuyên cực ngoài lề (Windows Media Center Edition 2005)

Các thớt khác của Hoangnam_fr

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyện này ngoài lề quá nhưng vì em biết các bác trên này toàn cao thủ dày kinh nghiệm nên mới mạnh dạn hỏi!
Em rất muốn có Windows Media Center ver Français bác nào biết link thì cho em xin với,Tìm mòn mắt trên internet mấy ngày nay rồi mà không có... Các bác giúp link nhé bí quá thi ver tiếng anh cũng được, thank các bác trước!

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
help link!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tannghia

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác đang ở đâu? Pháp ah! hay Việt Nam, o VN thi ra tiệm CD thiếu gi? còn ở Pháp thì ...không biết! mình đang có nhưng không biiết cách chuyển đến bác,2 đĩa CD maf up cho bác thì co lẽ phải mat 2 ngày...
tannghia@yahoo.com
0913947080

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
tannghia said:
Bác đang ở đâu? Pháp ah! hay Việt Nam, o VN thi ra tiệm CD thiếu gi? còn ở Pháp thì ...không biết! mình đang có nhưng không biiết cách chuyển đến bác,2 đĩa CD maf up cho bác thì co lẽ phải mat 2 ngày...
tannghia@yahoo.com
0913947080
Không biết nói thế nào, trước hết xin cảm ơn bạn nhiều mình kiếm bộ win này lâu lắm rồi, mình đang ở Pháp.., nếu bạn up được giúp mình thì mình vô cùng biết ơn! Nếu ko bạn biết link nào chỉ mình để mình down về vậy, bên này tuy CD đắt nhưng internet thì nhanh lắm down được ngay thôi!
Mà win của ban là bản tiếng anh phải kô? có tự boot được kô?
nguyenhoangnam_fr@yahoo.fr

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chỉ còn một cách duy nhất dùng soft P2P để load về mà thôi... có thể dùng eMule để tìm kiếm và load chứ chẳng ai up lên được đâu bác ui :p trang chủ để load eMule: www.verycd.com chương trình này free cài vào sau đó vào seach ròi tìm ra cả đống... em trước cũng rất khổ với loại này sau giờ kiếm được Soft này nên sướng lắm...đúng là tư tưởng của anh em xa tổ quốc :p

Link trự tiếp để load tại đây... http://dlc.pconline.com.cn/filedown.jsp?id=63827&dltypeid=1

load về nếu máy không có font tiếng Trung nó sẽ lên dấu hỏi chấm hêt "?" bác vào cái hình có cái màn máy tính và cái card PCI ...sau đó chọn sang tiếng Anh là OK

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thank bác caohungvn, em nghĩ dùng emul tốc độ chậm lắm! em vẫn đang đi kiếm link ko mệt mỏi đây, em kiếm được 1 chú rồi nhưng mà trang của tàu tốc độ từ 2-3kb/s mà file tới hơn 800 lận, cần đến mấy trăm tiếng nên em chịu thua bác nào có cái link nào tốt tốt thì chia sẻ cho anh em với!

daicaothu

Không yêu cho gái thèm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bac dùng winmx ngon hơn cũng là p2p luôn, mà nguồn thì nhiều hơn emule
http://www.winmx.com

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
lại thank bác tiếp, em sẽ thử cách bác ngay đây!
Nhưng vẫn muốn kiếm 1 linl down trực tiếp luôn!
Help link!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hoangnam_fr

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đang load từ emule đây lâu quá!!!!
Vẫn thèm cái link trực tiếp hơn

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt