Chuyển Documents to PDF sang Mcrosoft Word thật dễ dàng với Solid Converter PDF

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
Chuyển đổi các tập tin PDF của bạn sang các tập tin văn bản Microsoft Word để dễ dàng chỉnh sửa là chức năng chính của chương trình...
Bạn có một tài liệu định dạng PDF nhưng không biết làm cách nào chuyển sang dạng Word để có thể sử dụng làm tài liệu cho riêng mình. Điều này có thể được thực hiện dễ dàng với Solid Converter PDF.

Đặc điểm nổi bật của Solid Converter PDF so với các phần mềm khác cùng loại là khả năng giữ nguyên được được định dạng chữ, bảng biểu và hình ảnh khi chuyển đổi. Chương trình cho phép người dùng lựa chọn các kiểu định dạng văn bản, số trang chuyển đổi và cách lưu file ở dạng .doc hay .rtf. Biểu tượng của chương trình được gắn kèm vào Microsoft Word, Acrobat Reader giúp thao tác chuyển đổi một cách dễ dàng.
Còn nhiều chức năng hữu dụng khác các bạn tự khám phá nhé
Download: http://www.4shared.com/file/164729331/b51f6899/solid_converter_v50_b627.html

Attachments

• 4-8-2010 12-09-23 P&.jpg
    4-8-2010 12-09-23 P&.jpg
    90 KB · Đọc: 4

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này có chuyển đổi được chử tiếng việt có dấu không bạn mình thử nhiều cái nhưng khi chuyển tiếng việt sang thì không được

hungnv1804

GÂY DỰNG
Chuyển được font TV nếu máy bạn đã cài đầy đủ bộ font TV. Cái phần mềm này vẫn bị lỗi khi convert dạng bảng biểu

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
Cái này có chuyển đổi được chử tiếng việt có dấu không bạn mình thử nhiều cái nhưng khi chuyển tiếng việt sang thì không được
Mình đã thử nhiều phần mềm trước khi dùng soft này, đây là phần mềm tốt nhất để chuyển từ PDF sang Word, tiếng Việt có dấu cũng chuyển rất tốt

1102

***Dự bị hạng ruồi ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình đã thử nhiều phần mềm trước khi dùng soft này, đây là phần mềm tốt nhất để chuyển từ PDF sang Word, tiếng Việt có dấu cũng chuyển rất tốt
cai nay co ban full ko bac, co ...thi shra de anh e down ve(
sorry vi ko go tieng viet dc tren dien thoai)

securities

GÂY DỰNG
Hình như bác này ko free... nếu sài trial chỉ convert đc 5 trang mà còn bị quảng cáo dưới file nữa

syhuy1977

Mod Ngang Ngược
Staff member
GÂY DỰNG
Hơ........Bác cứ đùa. Em xài cả đời đấy, bác có biết cách patch không vậy. không có quảng cáo gì cả
Sau khi cài đặt bác double Click vào file name solid.converter.pdf.version.5.0.build.627-patch.exe (hình cái đầu lâu đấy :D)
SAu đó bác chọn nút patch, nó sã hiện ra bảng thông báo: Cannot find the file. Search the file?" Chon Yes
Tìm tới C/Program Files/ SolidDocuments/Sold Converter PDF/SCPDFV5/ConverterCore.dll
Chọn Open
Patch Complete
Full vervion
Enjoy
:D:D:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt