Chuyển đổi qua lại giữa các định dạng tài liệu văn bản bằng All Office Converter Platinum 6.4

syhuy1977

Mod Ngang Ngược nhất HHVN
Staff member
GÂY DỰNG
All Office Converter Platinum 6.4 | 9.3 Mb

All Office Converter Platinum là một công cụ chuyển đổi định dạng tài liệu văn bản rất dễ sử dụng và chuyên nghiệp. chương trình còn hỗ trợ phương thức chuyển đổi hàng loạt các tài liệu trang web, hình ảnh với chất lượng cao cho mục đích thương mại và cá nhân, giúp công việc của bạn trở nên hiệu quả hơn. Với công cụ chuyển đổi mạnh mẽ này bạn có thể tạo ra các file PDF từ vô số các định dạng khác, và ngược lại với chất lượng, hiệu quả vượt trội thêm vào đó bạn còn có thể chuyển đổi qua lại giữa các định dạng văn phòng,web, hình ảnh. Chương trình hỗ trợ các định dạng phổ biến sau: word(doc,docx,docm),excel(xls,xlsx,xlsm),powerpoin t(ppt,pptc,pptm),PDF,XLS,RTF,TXT,HTM/HTML,Website,JPG,BMP,GIF,TIF,WMF,EMF,TGA,RLE,PNG .v.v.

Các tính năng vượt trội

Cung cấp chế độ dòng lệnh tự điều chỉnh cho sever và các nhà phát triển
Chương trình có thể chuyển đổi đồng thời nhiều định dạng khác nhau sang một dạng duy nhất
Chuyển đổi được cả trang web trên mạng hoặc trên máy của bạn
Dễ sử dụng chỉ cần click chuột là xong
Nhiều thiết lập để bạn lựa chọn cho phù hợp với ý muốn
Lưu lại danh sách file nhập
Hỗ trợ mã hóa file PDF
Chuyển đổi file PDF và hình ảnh với chất lượng cao
Mở các file định dạng HTM hoặc URL như là các framework để chuyển đổi

Link: http://www.4shared.com/file/vzBBNdn2/AllOfficeConverterPlatinum64.html

Attachments

• 6-1-2004 8-02-34 PM.png
    6-1-2004 8-02-34 PM.png
    106.7 KB · Đọc: 11

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình cần cho bay Breitling A17040, AR xanh lét, thép bóng rợn người, sai số -2/+2s 1 ngày!
Giá 26tr.
Các bác quan tâm ib hoặc liên lạc SDT 0945174098
Mình ở Nguyễn Xiển - Hà Nội
Cảm ơn các bác! ...