Chuyển đổi themes tự động, hàng độc

31 Tháng mười hai 2006 lúc 16:29
Cứ nhìn mãi 1 mành hình today quả thật nhàm chán, các bác muốn thay đổi themes nhưng mất công quá
Em có 1 phần mềm giúp các bác có thể chuyển đổi qua lại các themes theo thời gian do mình xác định, các bác sẽ thấy màn hình today của mình luôn mới
Bác nào cần cứ PM cho em theo nick yahoo bên dưới, free
Up lên đây sợ vi phạm nội quy, các bác thông cảm
:D :D :D

1 Tháng một 2007 lúc 19:37
hi`!mãi đi chơi tết ko update được cho các bác,em xlỗi,nhưng có vẻ em lỗi thời rồi, nếu bác nào bị đụng hàng thì đừng cười em nhá. Cái này đc cái là tự chạy độc lập,ko phải cài đặt gì cả, vì thế rất tiện,ko tốn 1 tí bộ nhớ main nào,mà lại free nữa
em gửi file phục vụ các bác đây.:D :D

Attachments

3 Tháng một 2007 lúc 07:54
Tôi thì tự mãn nguyện với bản LPD29 beta của mình. Nó không chỉ thay đổi ngẫu nhiên mà còn theo quy luật can chi, ngũ hành :D
Chỉ có điều trong thư viện có ít theme quá, nên không thể tạo được nhiều chủ đề.
Tôi thấy Theme king Plus là hay lắm rồi chỉ tội là hơi nặng thôi. Cũng có đủ các tùy chọn đấy chứ. Còn về vấn đề ít theme mặc định thì mình có phần mềm làm theme trên Pc là giải quyết được mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Ngay sau khi Apple phát hành bản iOS 12.1.2 nhằm “sửa lỗi ảnh hưởng đến kết nối mạng trên iPhone XR, iPhone XS và iPhone XS Max tại Thổ Nhĩ Kỳ", thì trang Forbes đã phát hiện rằng, lỗi này không chỉ ảnh hưởng đến người dùng ở Thổ Nhĩ Kỳ nữa, mà còn l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday