Chuyển mạng giữ số hưởng ưu đãi

Các thớt khác của tanthanh82 Lịch sử giao dịch của tanthanh82 (0)

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em cũng đang xài mobi trả sau. Đăng ký thêm data mất 90k được 5,5GB/ tháng mà thấy chát quá.
Qua viettel thì có gói ưu đãi data+gọi gì ko bác?

Sent from my iPhone using Tapatalk
Trả sau vậy ko ngon rồi, gói st90 hay v90 của viettel 90k/60gb/tháng, chỉ số ít dc đk thôi! Viettel có gói xl50/5gb/50.000/tháng cũng dc

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Trước em chuyển vietnammobile sang viettel thì vietnam đt trả lời và hứa nếu ko chuyển sẽ ưu đãi phút gọi và data max luôn mà em ko chịu họ đành chấp nhận!
Giờ chuyển mobifone qua viettel trong ngày viettel giao sim tận nhà chỉ 30k, nhưng soạn yccm thì mobi ko thèm alo hay trả lời 2 hôm nay, nhưng các b cứ kiên trì yêu cầu chuyển mạng họ vẫn phải giải quyết thôi, bởi vì các bạn được quyền!

Trả sau vậy ko ngon rồi, gói st90 hay v90 của viettel 90k/60gb/tháng, chỉ số ít dc đk thôi! Viettel có gói xl50/5gb/50.000/tháng cũng dc
Gói cước ntn thì ngon quá còn gì. E alo đôin tổng đài toàn tư vấn gói 149k, 299k...

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Bài viết cần bạn xem thêm

Camera hành trình
Camera hành trình giúp tài xế lưu giữ các khoảnh khắc đẹp trên phố. cùng lúc là chứng cứ chứng minh sự “trong sạch” của xe mình trong nhiều sự cố tai nạn ngoài ý muốn.

[URL='https://vnn-imgs-f.vgcloud ...
Lazada Vietnam Master card on Monday