Chuyển mạng giữ số hưởng ưu đãi

Các thớt khác của tanthanh82 Lịch sử giao dịch của tanthanh82 (0)

nick.sik

NHẬP HỘI
Bác ra đại lý mobi họ đăng ký chính chủ lại là ok.

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em cũng đang xài mobi trả sau. Đăng ký thêm data mất 90k được 5,5GB/ tháng mà thấy chát quá.
Qua viettel thì có gói ưu đãi data+gọi gì ko bác?

Sent from my iPhone using Tapatalk
Trả sau vậy ko ngon rồi, gói st90 hay v90 của viettel 90k/60gb/tháng, chỉ số ít dc đk thôi! Viettel có gói xl50/5gb/50.000/tháng cũng dc

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Trước em chuyển vietnammobile sang viettel thì vietnam đt trả lời và hứa nếu ko chuyển sẽ ưu đãi phút gọi và data max luôn mà em ko chịu họ đành chấp nhận!
Giờ chuyển mobifone qua viettel trong ngày viettel giao sim tận nhà chỉ 30k, nhưng soạn yccm thì mobi ko thèm alo hay trả lời 2 hôm nay, nhưng các b cứ kiên trì yêu cầu chuyển mạng họ vẫn phải giải quyết thôi, bởi vì các bạn được quyền!

mashimaro2701

NHẬP HỘI
Mobi nó có gói C90 và C90N mà, C90 thì 2GB/ngày, C90N thì 4GB trên ngày. Bác cứ ra TTDV của nó yêu cầu cho đăng ký gói này là được thôi. Tháng có 90k :)

nick.sik

NHẬP HỘI
Trả sau vậy ko ngon rồi, gói st90 hay v90 của viettel 90k/60gb/tháng, chỉ số ít dc đk thôi! Viettel có gói xl50/5gb/50.000/tháng cũng dc
Gói cước ntn thì ngon quá còn gì. E alo đôin tổng đài toàn tư vấn gói 149k, 299k...

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Mobi nó có gói C90 và C90N mà, C90 thì 2GB/ngày, C90N thì 4GB trên ngày. Bác cứ ra TTDV của nó yêu cầu cho đăng ký gói này là được thôi. Tháng có 90k :)
Chỉ 1 số ít sim nó cho mình đky thôi b, em ko đk dc nên phải chuyển mạng thôi

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Em chuyển từ mobi sang viettel mà mấy hôm rồi nó vẫn chưa đồng ý chuyển nữa! Ko thèm gọi xác nhận luôn! Láo quá:confused:

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

ngày nay công nghệ voip phát triển và được ứng dụng mạnh mẻ trong các lĩnh vực của đời sống. Giao thức sip là giao thức chính trong giao tiếp của hệ ...