Chuyển mạng giữ số hưởng ưu đãi

Các thớt khác của tanthanh82 Lịch sử giao dịch của tanthanh82 (0)

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Thủ tục ntn vậy bác
Bác vào pm myviettel đăng ký hoặc google đễ mà! Xong bên viettel vui sướng xác nhận rồi b soạn yccm gởi 1441 chờ nó trả lời
Em thì dc viettel cấp sim mới rồi giờ chỉ chờ xác nhận của mobi thôi mà nó gây khó dễ ko chịu chia tay :rolleyes:

Anniel

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Bác vào pm myviettel đăng ký hoặc google đễ mà! Xong bên viettel vui sướng xác nhận rồi b soạn yccm gởi 1441 chờ nó trả lời
Em thì dc viettel cấp sim mới rồi giờ chỉ chờ xác nhận của mobi thôi mà nó gây khó dễ ko chịu chia tay :rolleyes:
mobi nó gây khó dễ thì ảnh hưởng gì sim mình không bác @@

Có gì đâu, nó không muốn mình giữ số đẹp và đầu số mạng của nó qua bên kia thôi! Sim dùng bthường thôi, từ từ nó cũng theo ý mình thôi
Chuẩn. Mình làm từ tuần trước đến h đã xong đâu

Gửi từ SM-N960F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Chuẩn. Mình làm từ tuần trước đến h đã xong đâu

Bác @Jack108 có chỉ cách tác động nhà mạng đấy bác! Em làm màu chờ nó alo năn nỉ giữ mạng rồi ưu đãi cho các gói nghe gọi data ngon ngon tí.. vậy mà nó ko thèm luôn kìa :p

Bác @Jack108 có chỉ cách tác động nhà mạng đấy bác! Em làm màu chờ nó alo năn nỉ giữ mạng rồi ưu đãi cho các gói nghe gọi data ngon ngon tí.. vậy mà nó ko thèm luôn kìa :p
E biết trước rùi. Kệ cả 2 bên. Chán rùi phải làm thôi mà

tanthanh82

Share In Life
GÂY DỰNG
Sim em dùng mobicard 10 mấy năm nay rồi mà mobifone gáng cho em cái lỗi dùng sim cam kết gói cước nên ko dc quyền chuyển mạng! Thật quá vô lý ợ! Ko thèm cho em gói data ngon hơn đễ giữa em luôn kìa!!

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Chả là hôm nay đọc ở đây: https://www.phucanh.vn/pm-microsoft-office-365-home-english-1yr-p4-6gq-00968.html, có 990k mà cho 6 người sd dùng kèm 30 thiết bị . Tính ra chia mỗi người có 165k (bằng mấy li cafe) nên thử lên đây hô hào xem có a ...
Lazada Vietnam Master card on Monday