cingular 8125 bị lệch cảm ứng!!!

ntranchinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 13:53
Tình hình chung của dòng này rồi, 5 bữa 10 ngày là phải căn lại màn hình, nhiều lúc lệch cả nửa màn hình. Chắc phải sống chung với lũ wá!

22 Tháng ba 2007 lúc 14:05
Tình hình là khó khắc phục lắm các bác ơi,em cũng bị 1 cái.Đã thay cảm ứng mấy lần vẫn lệch.Em phải đành chia tay nó rồi!

Heldhand HCM

ALIBABA & APPLE STORE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 19:59
Vì cấu trúc em này không tương thích với 1 số ứng dụng mà đặc biệt là cài ứng dụng theme ( SPP) vào nên em nó bị lệch cảm ứng( không những lệch không mà còn chết điểm nưã .Chỉ cần các bạn gở em nó ra là hết thôi.

sonkhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 20:11
chưa chắc bạn ơi, cũng có thể là do tấm dán màn hình. Hôm bữa anh ducga có chỉ là tháo tấm dán màn hình ra, allign, dán tấm dán mới, tình hình là chưa thử, bác nào thử rồi thông báo cho ae biết

23 Tháng ba 2007 lúc 16:34
e nge có mấy bác bảo là up rom cho nó là nó hết.hok bít sao nữa.máy e từ lúc khui tới giờ vẫn để nguyên thủy như vậy,chưa làm gì hết,bác nào có bản rom ổn định nhất cho e xin dìa làm thử ạ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday