Cingular 8125 và những điều mún hỏi?

pisnguyen

HHVN - SIÊU DƯ BỊ ***
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 08:44
chào bạn,tất cả cả loại PPC đều có thể xài Wishbar cả.Đúng là wishbar ko nặng máy,nhưng nó làm máy chậm lại và trì máy rất nhiều.nếu bạn hay vọc máy nhiều thì mình nghĩ bạn đừng xài,chậm máy lắm.
còn mấy cái theme,nếu là theme bình thường thì bạn cứ chép vào máy rùi dùng mấy ct quản lý theme như Themeking,ThemeMaster mà xài.
nếu thấy mình nói đứng thì thanks cái góp dzui hen!

blue_sail30885

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
11 Tháng một 2007 lúc 10:31
vậy àh.Hic nhưng mà xài themes có sẵn thì ko đc như ý mình.Hic máy cái icon nhỏ xíu xìu xiu àh.Chọt mún lòi con mắt ra lun.Huhuhu.Hm em cũng nghĩ vậy.Tại vì nó là 1 chương trình chạy ẩn mà.Hic đành fải đi kiếm themes ở ngoài thui.Huhuhu

Thanks anh pínguyen nhìu nha ^^" mai mốt có gì théc méc hỏi típ x_x!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 20:41
Dùng WAD nặng máy lắm, mà lúc kéo bàn phím ra là bị lỗi liền :).

Nói chung 8125 chẳng có gì để chê ^_^. Màn hình nhỏ nhưng lại có bàn phím nen việc SMS và nhập liệu khá dễ dàng :D.

Chúc mừng bạn đến với thế giới của 8125 ^^

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 20:44
Dùng WAD nặng máy lắm, mà lúc kéo bàn phím ra là bị lỗi liền :).

Nói chung 8125 chẳng có gì để chê ^_^. Màn hình nhỏ nhưng lại có bàn phím nen việc SMS và nhập liệu khá dễ dàng :D.

Chúc mừng bạn đến với thế giới của 8125 ^^
Mua thêm quả bàn phím tiếng Việt cho QWERTY nữa thì hoàn hảo luôn. Tháng trước lượn qua Văn phòng HHVN gia cố thêm 2 quả bàn phím của bác Quỳnh. Yêu em XCingular thế không biết :p

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng một 2007 lúc 21:04
Xem ra có nhiều fan của Cingular 8125 phết nhỉ.
Nhiều chứ, em dùng mấy tháng rồi mà chưa thấy phải phàn nàn gì. Hôm trước vào Y5 anh GiuVung còn trình diễn cho nó làm webcam không dây nữa (qua Bluetooth) mà hiện giờ chưa có thời gian để test.

Bài viết cần bạn xem thêm

Nhớ tuổi thơ kinh khủng, ngày xưa xem phim nhớ lâu thế mà ko hiểu sao bây giờ xem phim toàn quên hoặc nhớ lộn nội dung các kiểu
Lazada Vietnam Master card on Monday