[Civic 2010]- Lại Civic... haha...

Các thớt khác của hungdu

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Xe Civic 'bơi' trên kênh

http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2010/01/3BA17DC5/

duoc_nn

N/A
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trời ạ, nhìn cái nắp capô bị vênh kìa. Bay xuống kênh thế nào mà hay thế nhỉ?

fx26f27169

The Transporter
GÂY DỰNG
Một ngày có đến bao nhiêu vụ tai nạn, ông vnexpress lắm lúc cũng lá cải quá. Ai chả có lúc tai nạn...

thanhnamtn

GÂY DỰNG
Chả biết đi kiểu gì nhỉ?

Cái trò mới biết đi xe mà đi số tự động thì nguy hiểm lắm....

Xa xa có chú bảo vệ đứng nhìn...

HamDzui

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Mình thấy xe Honda Civic chạy tốt lắm đó... ko biết đời 2010 thế nào chứ chiếc xe của em gái mình đời 2009, chạy từ Miami đi lên New York với 5 người trên xe, mỗi ngày đi một tiểu bang và sau đó chạy ngược về lại Orlando ... chẳng thấy hề hấn gì cả

Chiếc xe này mỗi tội kiểu dáng được chứ ko quá sang trọng thôi.

MegaE740

XPERIA & iPhone
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cụ bà nhà em Sáu Chục rồi mà đóng số tự động tự tin lắm! Các bác đừng đùa! :)) Em lụa ko bằng đâu! :))

Bác Du Chí Hùng thấy Civic chết đuối ra điều sung sướng khoái trá thế! :D

@HamDzui: bác nói Vịt của Mỹ với Việt Nam thì so sao đc hả bác! :) Vịt mình là Vịt chính hiệu lạch bạch lắm, xểnh cái là ngã xiêu ngã vẹo ngay!

Giu Vung

2 chai CLUB
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cụ bà nhà em Sáu Chục rồi mà đóng số tự động tự tin lắm! Các bác đừng đùa! :)) Em lụa ko bằng đâu! :))

Bác Du Chí Hùng thấy Civic chết đuối ra điều sung sướng khoái trá thế! :D

@HamDzui: bác nói Vịt của Mỹ với Việt Nam thì so sao đc hả bác! :) Vịt mình là Vịt chính hiệu lạch bạch lắm, xểnh cái là ngã xiêu ngã vẹo ngay!

Vịt Việt Nam nhẹ qua nên dễ bị bay xuống kênh, xuống sông...hay sao mà thấy mấy em cứ bay hoài.

Dạo này nhiều người ghét HondaVn ghê trong đó có hungdu đẹp giai nhà mình. Nói chứ xe hơi mình ko biết sao chứ xe máy thì mình ghét thiệt. Kiểu buôn bán xe máy của HondaVN là chuối nhất.

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mình thấy xe Honda Civic chạy tốt lắm đó... ko biết đời 2010 thế nào chứ chiếc xe của em gái mình đời 2009, chạy từ Miami đi lên New York với 5 người trên xe, mỗi ngày đi một tiểu bang và sau đó chạy ngược về lại Orlando ... chẳng thấy hề hấn gì cả

Chiếc xe này mỗi tội kiểu dáng được chứ ko quá sang trọng thôi.

Dòng Civic dành cho thị trường Mỹ và châu Âu thì nói làm chi:D.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...