CLB ETEN X800: mời vào

hellboy

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng mười một 2007 lúc 13:30
Bà con cho ý kiến về ưu là khuyết của eten X800 nhé. E tính mua con này nhưng sao nghe co nhiều ý kiến trái ngược nhau. Ai đã xài rùi thì cho ý kiến chính thức nha, xem em co nên mua con này khong. E chỉ cần GPS ,xem video,Duyệt web, chạy soft như từ điển chẳng hạn.

huancao

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng mười một 2007 lúc 22:42
Mình cũng thích con này lắm nhưng gọi điện vào nhà phân phối ở VN là Nguyễn Thành TELECOM trong SG mấy lần vẫn chưa có hàng, tức mình mua con x500+ dùng, nói chung rất ngon, có nhiều phần mềm mà các hãng khác ko có, GPS dùng rất khoẻ
P/S: Nếu bạn mua mà ko dùng bao da thì để lại cho mình nhé :D

20 Tháng mười một 2007 lúc 10:41
Bà con cho ý kiến về ưu là khuyết của eten X800 nhé. E tính mua con này nhưng sao nghe co nhiều ý kiến trái ngược nhau. Ai đã xài rùi thì cho ý kiến chính thức nha, xem em co nên mua con này khong. E chỉ cần GPS ,xem video,Duyệt web, chạy soft như từ điển chẳng hạn.
con này chắc ngon lắm mà hổng có tiền mua :(

Hassler

Mót lười
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười một 2007 lúc 11:40
hàng khủng!
chỉ mỗi tội là cái màn 2.8 inch mà hiển thị VGA thì hơi đau mắt 1 tí :)

20 Tháng mười một 2007 lúc 12:30
con này được đánh giá là đáng tiền đấy các bác ạ , mọi tihs năng đều có , sửa được vài lỗi của PPC cố hữu như pin dùng lâu hơn , GPS tích hợp phần mềm ứng dụng sẵn chạy khá tốt , chơi video da convert thì rât tốt còn chưa con convert có hơi bị giật chút , nói chung là một con máy đẹp tính năng cao ,nên mua :) :) :) :)

ntnam1972

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2008 lúc 09:05
Re: Anh em nào đã xai` eten X800 thì vô đây

sáng giờ đang nghịch con này, chưa cài gì nhiều! thấy sơ sơ là chạy cũng không nhanh như mong đợi! và cảm giác chậm hơn Kaiser nhiều! nhưng lại đẹp hơn kaiser nhiều! màn hình VGA nhìn quá đẹp, icon nhìn cực kỳ smooth!
mặt kính hơi sâu nên khó dùng tay chọt vào góc màn hình để tắt ứng dụng được!
Nói chung về thiết kế kiểu dáng thì đúng là tuyệt! cái joystick giống con Nokia 6600, không thích bằng joystick xoay của Kaiser!

Bài viết cần bạn xem thêm

Xin mạn phép mở topic này xin Admin và Mod đóng giúp dùm mình 2 topic sau ạ, vì hàng đã bán rùi mà bấm report xin đóng topic nhiều lần rùi mà vẫn chưa được:
https://www.handheld.com.vn/threads/ban-2-lens-canon-18-55-is-ii-va-canon-75-300-iii.506 ...
Lazada Vietnam Master card on Monday