CLB P990i Hải Phòng

Các thớt khác của thuong_gia_Tran

thuong_gia_Tran

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng bảy 2007 lúc 11:28
Nhằm nâng cao chất lượng phục vụ, và khai thác có hiệu quả con P990i.
Nhằm tăng cường trao đổi và hoc hỏi kinh nghiệm sử dụng
Nhằm:...........Vui vhơi vẫn là chính...:p :D

Mời các bạn là dân HP vào đây tham gia CLB P990i
chúng ta sẽ trao đổi gặp gỡ thường xuyên
Nhiệt liệt chào mừng các bạn là người của các tỉnh khác.

Vui là chính, học hỏi là quan trọng.

Hân hạnh đón tiếp!!!;)

haifangshi

Hoa Phượng Đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng bảy 2007 lúc 14:30
Pác này là ai nhỉ ? Hô hào anh em HP tham gia 990i không thôi à, anh em tui tôi lại ko dùng SE, mà dùng O2 (hhn), O2i (haifangshi), Exec (born2loveU), (A. Pate dùng cài gì vào điểm danh em cái) thì có được tham dự hay không ? Hehe.

Born2loveU

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng bảy 2007 lúc 12:02
Pác này là ai nhỉ ? Hô hào anh em HP tham gia 990i không thôi à, anh em tui tôi lại ko dùng SE, mà dùng O2 (hhn), O2i (haifangshi), Exec (born2loveU), (A. Pate dùng cài gì vào điểm danh em cái) thì có được tham dự hay không ? Hehe.
Chưa biết pác này nhỉ ? Mấy lần đi off không thấy. Vậy anh em đang dùng O2 XDA có được tham gia không pác ?

Hân hạnh được gặp mặt. Mà lâu lắm rồi AE HHVN HP không gặp nhau. Hay chiều mai CN off chui cái nhỉ ? AE HP vào điểm danh nhé !

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng bảy 2007 lúc 17:46
Đề nghị bác chuyển đề tài thành họp mặt các thành viên HH tại HP đi.Em không có P990 nhưng vẫn muốn tham gia mà.:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Không chỉ vậy, các phụ kiện có liên quan đến súng cũng sẽ bị Facebook cấm hiển thị với người dùng đang thuộc độ tuổi vị thành niên.

Facebook sẽ ngăn chặn trẻ em trong độ tuổi vị thành niên tiếp xúc với những quảng cáo súng và các phụ kiện dành cho s ...
Lazada Vietnam Master card on Monday