Có ai bị bệnh Handheld như em không?

Các thớt khác của MitDac24581

MitDac24581

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tư 2007 lúc 20:02
Hôm nay ngồi với anh Tùng Pine, nói chuyện một hồi anh Tùng kết luận em bị bệnh Handheld. :confused: Hỏi lại mới biết khái niệm của anh Tùng: "Chú bị bệnh Handheld rồi, cứ nửa tiếng mà không check bài mới trong Box Laptop để trả lời thì trong người thấy bứt dứt, đúng không nào?"

Hix, không biết trong diễn đàn có nhiều anh em bị "bệnh" giống em không?

bad

<b><font color="blue">Bad is very Bad</font></b>
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tư 2007 lúc 20:26
Tớ phát hiện ra bệnh lâu rồi, đang uống "thuốc", hôm nào quá liều thì mới ko vào Handheld, còn nếu "thuốc" không tác dụng thì hay vào modcp :(

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng tư 2007 lúc 21:06
không sao đâu, bệnh này có cơn cấp tính thôi, không liên tục ở trạng thái CAO NGUYÊN mãi đâu, 99% không chữa cũng khỏi.
Mấy ngày nay bệnh của tớ cũng lên cơn cấp tính vì ... không đi chơi đâu được trong mấy ngày nghỉ này vì điều kiện khách quan :D :D :D

dicky.ykcid

POWER SELLER
HẠNG NHẤT
GÂY DỰNG
30 Tháng tư 2007 lúc 21:15
Hì, đúng là bác MitDac24581 quá "pịnh" rùi :D ... sáng nay em vừa post bài hỏi 1 cái, vài phút sau bác đã reply, biết ơn quá trời ^^

Em thì cũng ghiền HHVN lắm rồi, nhưng chỉ tập trung vào box Laptop và Mua bán thôi.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
vutuanlong HANDHELD CAFÉ 6

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday