Có ai biết chỗ nào bán bảng điện tử chạy chạy chữ ko chỉ em với!

Các thớt khác của new_comer

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng chín 2007 lúc 15:16
Định mua 1 bảng gắn trước cửa cty cho nó chạy chạy với bà con cô bác mà em hông biết ở đâu bán. Anh em nào biết chỉ em với anh em ơi. Với lại em cũng hông có kinh nghiệm mua cái này có ai biết gì thì chỉ em luôn nhé. Hôm bữa ra HN thấy cty nào cũng có 1 cái hoành tráng quá nên em cũng bon chen đua đòi :D. Ai biết chỉ em tí với sẽ hậu tạ sau nhé n:rolleyes:

3ihut

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng chín 2007 lúc 20:29
Định mua 1 bảng gắn trước cửa cty cho nó chạy chạy với bà con cô bác mà em hông biết ở đâu bán. Anh em nào biết chỉ em với anh em ơi. Với lại em cũng hông có kinh nghiệm mua cái này có ai biết gì thì chỉ em luôn nhé. Hôm bữa ra HN thấy cty nào cũng có 1 cái hoành tráng quá nên em cũng bon chen đua đòi :D. Ai biết chỉ em tí với sẽ hậu tạ sau nhé n:rolleyes:
Hình như bọn Phú Thành Digital có bán bác ạ

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng chín 2007 lúc 09:03
chính là phú thành digital nó chuyên sản xuất và bán cái loại bảng điện tử chạy chữ đấy.
Điện thoại : 04 5637636
304 Trường chinh, Thanh xuân, hà nội

new_comer

Mập member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng chín 2007 lúc 16:13
Tưởng gì chứ mời anh Lam Sơn thì em rất sẵn sàng. Đang rất muốn gặp anh để học mấy cái chiêu control cụ gugồ 1 cách thuyết phục như anh đây. Khi nào được anh nhỉ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday