có ai biết chỗ sửa HP6365 ở tphcm không vậy?

29 Tháng một 2007 lúc 13:45
cái HP6365 của em nó bị mẻ cái angten,nhìn thấy ghét lắm,bạn bè gặp cứ hỏi hoài khó chịu quá,em muốn thay cái vỏ ăngten thì làm thế nào?thay ở chỗ nào?pác nào biết thì làm ơn share cho em với nha...merci trước nha

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 14:19
Tôi nghĩ thay vỏ anten thì hơi khó, chắc phải order hàng nước ngoài về. Tại HCM thìlại chính hãng HP nằm trên NKKN. Còn không thì đi lùng ở nhũng cửa hàng ĐT xem nơi nào có dư vỏ anten của máy khác mà thay thôi

H

Heldhand HCM

3 Tháng hai 2007 lúc 08:02
Bạn đem qua Hồng Ngọc ở gần ngã tư ( 3/2 với Nguyễn tri phương Q10 ) Bên đó phụ kiện thay rất đa dạng và nhiều cho các dòng PPC.Chúc bãn sớm như ý !

13 Tháng hai 2007 lúc 14:00
cái HP6365 của em nó bị mẻ cái angten,nhìn thấy ghét lắm,bạn bè gặp cứ hỏi hoài khó chịu quá,em muốn thay cái vỏ ăngten thì làm thế nào?thay ở chỗ nào?pác nào biết thì làm ơn share cho em với nha...merci trước nha
Bác xử lý xong vụ mẻ ăng-ten chưa, em cũng bị mẻ vậy, còn vụ cắt râu để chuyển thành 6365i thì em thấy không ổn lắm :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em thấy phía trước bên phải của MBP có một vệt đen nhỏ, các bác cho em hỏi đây có phải cổng thu nhận tín hiệu hồng ngoại không hay là gì ạ, nếu là cổng hồng ngoại thì dùng điều khiển nào để dùng được ạ, tks các bác

...
Lazada Vietnam Master card on Monday