có ai biết chỗ sửa HP6365 ở tphcm không vậy?

29 Tháng một 2007 lúc 13:45
cái HP6365 của em nó bị mẻ cái angten,nhìn thấy ghét lắm,bạn bè gặp cứ hỏi hoài khó chịu quá,em muốn thay cái vỏ ăngten thì làm thế nào?thay ở chỗ nào?pác nào biết thì làm ơn share cho em với nha...merci trước nha

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng một 2007 lúc 14:19
Tôi nghĩ thay vỏ anten thì hơi khó, chắc phải order hàng nước ngoài về. Tại HCM thìlại chính hãng HP nằm trên NKKN. Còn không thì đi lùng ở nhũng cửa hàng ĐT xem nơi nào có dư vỏ anten của máy khác mà thay thôi

H

Heldhand HCM

3 Tháng hai 2007 lúc 08:02
Bạn đem qua Hồng Ngọc ở gần ngã tư ( 3/2 với Nguyễn tri phương Q10 ) Bên đó phụ kiện thay rất đa dạng và nhiều cho các dòng PPC.Chúc bãn sớm như ý !

13 Tháng hai 2007 lúc 14:00
cái HP6365 của em nó bị mẻ cái angten,nhìn thấy ghét lắm,bạn bè gặp cứ hỏi hoài khó chịu quá,em muốn thay cái vỏ ăngten thì làm thế nào?thay ở chỗ nào?pác nào biết thì làm ơn share cho em với nha...merci trước nha
Bác xử lý xong vụ mẻ ăng-ten chưa, em cũng bị mẻ vậy, còn vụ cắt râu để chuyển thành 6365i thì em thấy không ổn lắm :D

Bài viết cần bạn xem thêm

1. Đảm bảo rằng tai nghe bạn muốn sử dụng cùng được ghép nối với máy Mac qua Bluetooth và / hoặc được kết nối qua giắc cắm tai nghe.
>> Nếu bạn chưa có máy tính Mac hãy tham khảo máy [URL='https://viettech88.vn/tu-khoa/mac-like-new-gia-duoi-20-tri ...
Lazada Vietnam Master card on Monday