Có ai biết mua cái này ở đâu kg ạh

Các thớt khác của khanh3650

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng chín 2007 lúc 20:15
kiếng gì có thấy gì đâu mà chỉ được

duchungsv

ĐÂU BA HOA CHỈ CHÍCH CHÒE
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 08:51
Cái này không phải là kính thời trang do đó cứ tìm đến mấy cửa hàng bán đồ bảo hộ lao động hoặc mấy cửa hàng bán đồ thể thao mà tìm cái nào gần giống như em nó rồi về cải tạo lại mà dùng.

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 10:26
Nó dùng để làm gì?
Cái này trông giống cái kình bơi nhỉ:D ,nó là kính đeo chắn gió khi đi xe máy phải không bác?Chắc bác định mua một con về deo lên cái mũ bào hiểm như ..trong phim???Bác cứ ra hàng bán đồ thể thao,hoặc ra các hàng sửa chữa,mua bán xe máy phân khối lớn.Ở đó họ không có thì cũng biết chỗ bán con này.

Shania_Francis

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
3 Tháng chín 2007 lúc 15:21
Mình muốn tìm chỗ nào bán cái kiếng này ai biết xin chỉ dùm.Hoặc ai có thể mua từ nước ngoài thì cũng xin giúp dùm ạh xin cám ơn.

Em cũng muốn mua 1 cái mắt kính như vậy :cool: vì đi ngoài đường dạo này bụi quá :( Anh bạn em giữa tháng này về nên em sẽ nhờ nó mua dùm em 1 cái, nếu anh muốn mua thì em nhờ bạn em mua 2 cái ( share cho anh 1 cái) .Có gì thì pm cho em :)

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 15:25
Em cũng muốn mua 1 cái mắt kính như vậy :cool: vì đi ngoài đường dạo này bụi quá :( Anh bạn em giữa tháng này về nên em sẽ nhờ nó mua dùm em 1 cái, nếu anh muốn mua thì em nhờ bạn em mua 2 cái ( share cho anh 1 cái) .Có gì thì pm cho em :)
Giá bao nhiêu 1 cái bác ơi?

khanh3650

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng chín 2007 lúc 21:36
Cái này được bán ở đây
http://www.helmetshop.com/itemdesc.asp?ic=490481&eq=&Tp=
giá trên site là 25us 1 cái.
Đã PM cho bạn có gì nhờ bạn giúp dùm.Xin cám ơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có cái kính, để con trẻ nó nghịch loay hoay kiểu gì xước 2 bên mắt như hình. Đeo vào thì không sao nhưng trông mất thẩm mỹ. Có bác nào chỉ giáo em cách khắc phục. Thêm nữa là em để mất đôi mái chèo nhựa lúc tháo ra vệ sinh lớp mạ bị oxy hóa, có ai ...
Lazada Vietnam Master card on Monday