Có ai chơi PES 2K8 ko?

Các thớt khác của lumon990
3 Tháng mười một 2007 lúc 06:50
trong 4um Có ai chơi PES 2K8 ko?
em chơi mà thấy chán quá , kém xa bản 2k6
đã thế máy em còn ko set HQ được nên hình xấu tệ

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười một 2007 lúc 09:15
Em thì thấy nó thật hơn đó chứ! (trừ vụ sút phạt, trong tầm 28m trở lại đá quả nào chết quả đấy :( ). Đồ họa có cải thiện đáng kể tuy nhiên không còn đi theo truyền thống của Konami PES mà hao hao FIFA ( không biết có phải do phát triển cho PS3 nên mới như thế ko nhỉ? ). Bọn máy đá cũng khôn hơn và chiến thuật hơn rồi. Chung quy là em cứ làm theo thời đại thôi à:D

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng mười một 2007 lúc 11:10
Em vừa đấu coffee thua thằng bạn xong :( Không thể chấp nhận cái vụ sút bóng chạm tay hậu vệ mà chả thổi phạt bao giờ:( KONAMI chẳng ông nào fix được lỗi này à??? HUHUHU

3 Tháng mười một 2007 lúc 11:43
em chơi trên pc thấy cầu thủ chạy kiểu " úc" , ko giống thật 1 tý nào , đúng như bro nói là na ná fifa

4 Tháng mười một 2007 lúc 23:28
Nó đá thật hơn thằng Winning nhiều... Xử lý bóng và rê dắt phải nói là tuyệt vời ... Trong room này có ai ở gần Q3 ko... mình giao hữu đi !!! Tui chơi PS2K8 trên máy PS2 nên hình ảnh tuy ko đẹp bằng PC nhưng hiệu quả và nhản quan chiến thuật khi đá thì ok hơn PC nhiều.. Đôi lúc chắc tại mình đang xài Màn Hình cùi bắp hiihhihiih.

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười một 2007 lúc 23:53
Bản cho PC chắc là giống bản cho PS3 và khác rất nhiều so với bản PS2:D Em chơi cả bản cho PS2 thấy rê dắt mềm mại quá, chung quy là vẫn khoái hơn mấy "bóng" cũ

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạo gần đây Facebook chắc chắn rất là bận rộn vì họ có nhiều thứ để làm. Chỉ vừa mới ngày hôm qua thôi, họ đã phát hành tính năng cho phép người dùng xác thực tài khoản 2 bước mà không cần đến số điện th ...
Lazada Vietnam Master card on Monday