Có ai chơi Thiên Long Bát Bộ trên Vista được không ?

30 Tháng một 2008 lúc 20:25
Bác nào chơi được game đó trên Vista thì vào confirm nha, em đã làm đủ mọi cách mà cứ bị đá văng ra hoài (đã cài DX9, chỉnh tương thích với XP SP2, cài font,...), khổ nổi cái máy laptop đang xài dùng VGA ATI HD2600 XT nó không có driver cho XP nên muốn quay lại em nó cũng không được (em đã thử dùng Mod driver mới nhất của ATI từ desktop xuống laptop cũng vô tác dụng luôn).

acthu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
31 Tháng một 2008 lúc 13:46
bro vào 4rum của nó xem... kiểu gì chẳng có hướng dẫn... hoặc sang gamevn mà xem..

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 01:35
Mình sử dụng VISTA , chơi tất cả các Game Online đều không gặp trở ngại gì.
Có thể trong phiên bản update của Game có một số thay đổi nên trục trặc,bạn download lại và chạy lại file cài đặt xem
Mình đang dùng Windows Vista sau khi mình update phiên bản LTHD (update thành công) thì mình kô chơi được nữa. Lúc vào đăng nhập nó ghi đang kết nối với máy chủ rồi khoảng 2 phút sau thì kết nối với máy chủ bị thất bại. Các bác giúp mình được không hay có khi do lỗi đường truyền, modem chứ không phải HĐH?

4 Tháng hai 2008 lúc 01:41
Mình đang dùng Windows Vista sau khi mình update phiên bản LTHD (update thành công) thì mình kô chơi được nữa. Lúc vào đăng nhập nó ghi đang kết nối với máy chủ rồi khoảng 2 phút sau thì kết nối với máy chủ bị thất bại. Các bác giúp mình được không hay có khi do lỗi đường truyền, modem chứ không phải HĐH?
Khi đã log vào được CLient chứng tỏ Game hoạt động tốt trong môi trường Vista .
Không thể kết nối đến máy chủ có thể do ISP hoặc các vấn đề từ nhà cung cấp game

ngocnguyenhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng hai 2008 lúc 01:51
Khi đã log vào được CLient chứng tỏ Game hoạt động tốt trong môi trường Vista .
Không thể kết nối đến máy chủ có thể do ISP hoặc các vấn đề từ nhà cung cấp game
lỗi do đường truyền, chỉ cần reset lại modem và máy tính là hết lỗi ngay

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday