Có ai đã cài Leopard

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 19:50
Thấy giới thiệu (không biết có chưa nữa) về hệ điều hành mới Leopard. Không biết bác nào đã cài qua hay có thông tin gì về hệ điều hành này không review cho em 1 phát.

panne

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 20:09
em cài rồi, sài rồi, không khác tiger mấy.
Bác hỏi nghe đơn giản quá, nguyên cái hệ điều hành mà bác nói review cho bác 1 phát.
Bác thông cảm mình nhập môn Táo này chỉ có 3 tháng thôi nên hơi bị gà 1 chút. Đang máu lửa vọc cho biết. Giống như các đây 12, 13 năm năm khi sắm cái máy vi tính có mỗi windows 311 mà 1 tháng em cài hết 30 ngày, sang windows 95 thức sáng đêm (để cài) bây giờ thì hơi bận rộn không như lúc xưa nữa nên hỏi mấy bác cho biết í mà.Sẵn đây bác cho biết là mình muốn tìm source của Leopard thì tìm ở đâu a.

cuhiep

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng tư 2007 lúc 20:33
Chính xác, hiện tại Apple đang tập trung lập trình viên bên leopard qua làm hệ điều hành iPhone vì họ bảo nó giống nhau hihihi ( cái này trên trang apple nói).
Em cài bản Leopard Beta vào máy cách đây nửa năm rồi. Thấy không có gì cải tiến đáng kể cho lắm.
Hay là mình cài lên cái mac còn nên nó không có thay đổi hihhi
Leopard là hệ điều hành 64bit, có lẽ phần cứng phải 64bit nữa thì mới ăn thua?

lampham

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng tư 2007 lúc 12:39
Theo tin đồn trong giang hồ là chú steve nhà mac chúng mình thấy quả vista của bác Bill hoành tráng quá nên chắc không tung Leopad ra, các bác cứ chờ đi chắc chắn (hy vọng thế) Mac sẽ ra 1 hệ điều hành bóng bẩy và đẹp hơn cả vista nữa. Trong khi chờ thì mình xài tạm Vista với Mac OSX vậy.

15 Tháng tư 2007 lúc 10:56
em cũng nghe fong fanh là bác steve muốn gìm leopard lại để làm lại nó hoành tráng hơn cho cái nhà bác win trắng mắt ra, tại bác bill cop nhiều thứ của mac quá, giờ vista ra rồi, cầm đèn chạy trước ô tô rồi, apple nó rú ga lấy đà nó vọt cho phát chết bẹp luôn
lol

Bài viết cần bạn xem thêm

Bằng cách nào đó 9to5Mac có được ảnh rò rỉ thật của iPhone mới và Apple Watch 4 và họ khẳng định đây không phải là ảnh dựng mà là hàng thật. Nói về iPhone trước, chúng ta sẽ có iPhone XS 5,8" là bản nâng cấp của iPhone X, còn chiếc iPhone XS Plus màn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday