Có ai gắn RAM Corsair chưa?

Các thớt khác của bktrnhan
20 Tháng mười 2007 lúc 08:50
Em thấy Corsair là 1 thương hiệu nổi tiếng về RAM, USB flash disk,... nhưng giá các dòng RAM phổ thông (value ram) của nó lại rất rẻ (rẻ hơn cả Kingmax, kingston...) nên em không biết chất lượng thế nào? Bác nào dùng rồi cho em ý kiến?

tieuphong

LỮ HÀNH CÔ ĐỘC
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 10:37
Ram desktop thì đúng vậy, nhưng đối với ram dành cho laptop thì chỉ có dòng value thui bạn; chất lượng Corsair luôn cực tốt ; ram dành cho laptop giá không rẻ hơn các hãng khác đâu bạn.

B

banbebonbien

20 Tháng mười 2007 lúc 11:12
Corsair hay Hynix, Sámung, kingston... chỉ là cái thương hiệu thôi. Qua đó ko thể nói lên được chất lượng của RAM. muốn biết RAM xịn hay ko thì phải xem con Chip xử lý trên RAM là của thằng nào sản xuất. Thường Chip samsung là chip tốt

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 23:48
Em thấy Corsair là 1 thương hiệu nổi tiếng về RAM, USB flash disk,... nhưng giá các dòng RAM phổ thông (value ram) của nó lại rất rẻ (rẻ hơn cả Kingmax, kingston...) nên em không biết chất lượng thế nào? Bác nào dùng rồi cho em ý kiến?
Giá ram corsair luôn cao hơn mấy loại kia mà bác, kể cả ram desktop mà.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng mười 2007 lúc 00:39
các dòng mắc thôi, dòng thường thì giá ngang nhau :)

desktop mắc thì có XMS2, rồi XMS3, Xpert, pro, HDX, dominator v.v...
chứ cả desk + lap mà value select thì như kingston thôi :D

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
HaThienKiemVu MÁY TÍNH - LAPTOP 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Như tiêu đề theo quan điểm của mình thời buổi hiện nay các bạn nếu muốn tham gia làm kinh doanh online hay bước chân vào ngành thương mại điện tử thì không nhất thiết phải cần có một webesite ví dụ như bán hàng trên Facebook, Lazada, shopee, adayroi. ...
Lazada Vietnam Master card on Monday