Có ai giúp tớ với

16 Tháng một 2007 lúc 20:32
số là tò mò tọc mạch vọc mấy cái phần mềm để cuộc sống thêm thú vị nhưng lợi bất cập hại tiêu luôn các phần mềm hiện có. nhờ các bậc trưởng bối chỉ giáo khôi phục lại cái cục gạch của tớ. hiện giờ cái PDA của tớ đúng nghĩa cục gạch rồi. chỉ còn sử dụng được chức năng thoại thôi. model đang dùng là MDA pro của T-mobile.

:(

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng một 2007 lúc 21:24
Đúng rùi bác, đừng có rối quá. Hard reset ( clear storage ) 1 cái là về trạng thái lúc mơí mua thôi mà.....

17 Tháng một 2007 lúc 00:25
Em cũng nghịch suốt đến lúc không nghịch được nữa thì HR lại trở về trạng thái bân đầu, mỗi tội mất công cài lại OR bạn dùng chương trình Backup dữ liệu cũng Good lắm như Gost trong Windown ý. Chúc vui

cuongo2

HHVN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
17 Tháng một 2007 lúc 15:56
trong lúc HR thì con máy của em có sóng, đèn báo sóng nháy. Nhưng HR xong khởi động lại thì lại mất sóng. Search mạng cũng ko thấy. Thế là nó bị làm sao các bác nhỉ?
Bác chọt vào cái biểu tượng cột sóng rồi kick vào cái chữ "Turn off flight mode" là OK con gà đen thôi mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday