có ai không vào được HHVN mấy ngày hôm nay không ạ?

Các thớt khác của dr_slums

HEPZA

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chắc các bác kia không được.....ông Trời thương nên không vào được. Chán nhẩy! Em vẫn vào ầm ầm cả tuần nay!
Mà giờ vào được rồi, hỏi gì nữa!!!
Khà, Khà!

zxcvasd

GÂY DỰNG
Đúng là mấy hôm nay chẳng vào được, đường truyền Viettel hay VNPT cũng như nhau cả. Ngày nào cũng check, giờ lại ok rùi. :D .

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác nói thế nào ấy chứ? tôi vẫn vào web đấu giá của ... Ngọc Lan hotel để đấu giá mà?!?

malibu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quái nhỉ... em cũng kô vào đc. Đã thế nó còn cho vào cái trang để điền username and password của cái Internet Router (của ZyXEL mới quái chứ) cứ tưởng bị vius :D . PÓ TAY

nqlong3387

Hitek Student
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
quái nhỉ... em cũng kô vào đc. Đã thế nó còn cho vào cái trang để điền username and password của cái Internet Router (của ZyXEL mới quái chứ) cứ tưởng bị vius :D . PÓ TAY

Ặc, đó là lỗi host của FPT bác ơi, lâu lâu lại bị. Dạo này em ít online ban ngày chứ hồi trước mỗi ngày phải bị cái này 3 - 5 lần là thường. Mà chẳng có liên quan gì đến HDD của HHVN gì cả :D

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
chắc là mấy bác này lưu web rồi lướt offline,mấy hôm nay em có vô được đâu,chủ nhật vào thì thấy thông báo,"hẹn gặp lại bạn vào sáng 7/5/2007" mà sáng 7/5 em cũng kô vô dc :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá tại đây. Winner từ chối không nhận hàng nói là bib cho vui