có ai không vào được HHVN mấy ngày hôm nay không ạ?

Các thớt khác của dr_slums

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hix, xem ra các loại bom vẫn được sử dụng 1 cách rất "nhuyễn", không biết có ai quét virus hay cài lại win không nhỉ? Ai làm theo lời khuyên lên đây báo cáo cái coi!

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy bác kia vào không được không phải vì máy bị virut đâu(đừng có nghe mấy pa kia xạo :D)mà vì lỗi đường truyền ADSL đó mờ.Em dùng dialup vào lướt nhanh hơn gió...dừng tựa như mây luôn :D.Bữa sau mà vào không được là mấy anh em cứ mua cái moderm quay số về mà vào nhé....:D
thật ra là server bị lỗi HDD đó mờ...hị hị

tung007

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mấy hôm nay em cũng không bào được, giờ mới vào được, hay là ADSL của FPT mấy hôm bị làm sao???

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Phải kết nối bằng modem của O2 mới được đấy. Chán mấy bác, công nghệ trong tay không thử, chỉ được cái hỏi là nhanh.
Mấy hôm nay đang vui, giờ lại thấy buồn :p

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tin mới nhất, chính xác đến từng milimet:
- HHVN vô được vì TTCK đã tăng trở lại, admin, SM, M.... đều đã được hồi sức kịp thời để gắn cái cáp mạng vào.
- Sự cố xảy ra là do TTCK mấy hôm trước xuống quá, admin, SM, M ngất khi ngồi gần server làm cho cáp mạng bị rơi ra.

Trân trọng thông báo!

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thì chú Quềnh thấy nhiều ngựa đỏ phi trên thảm cỏ xanh nên lăn ra bất tỉnh ấy mà!

anhuybill

GÂY DỰNG
Em khoôg hiểu tại làm sao nhưng mấy ngày hôm nay em khoôn thể nào vào được HH toàn báo là không tìm thấy sever thôi? Tự nhiên bây h vào được em mừng hết biết. Có bác nào bị như em không ạ ?
Em cũng vậy các Bác ạ, cứ vào trang web của Handheld thì nó lại nhảy sang trang web của khách sạn Ngọc Lan gì đấy ở Đà Lạt ấy mà line vẫn là của handheld mới lạ chứ, chả hiểu làm sao cả :confused: :confused: :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Bác úp thêm thông tin review vào post nữa thì tuyệt