Có ai ở Hn có Visa card không ạ?

Các thớt khác của dr_slums

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tình hỉnh là thế này : Em đang cần nộp phí SEVIS mất 100$ mà lại không có thẻ visa. Em vừa đi làm sáng nay nhưng mất 1 tuần mới có như vậy lại chậm mất lịch của em. Vậy bác nào có cho em mượn thẻ để em thanh toán cho chúng nó rồi em sẽ trả tiền lại cho bác bằng tiền Việt hay $ đều được. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ!

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tiếc cho bác chứ em cũng có 1 cái để ở nhà mà không dùng. Giờ đi nước ngoài rồi. Mà nếu bác quen thì làm rất nhanh, hồi đó em làm để xin visa mất có khoảng 14 tiếng, lúc lấy thẻ còn nóng ( em làm ở Vietcom bank)

dr_slums

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em sẽ chỉ chỗ cho bác thanh toán hộ em rồi khi thanh toán xong nó sẽ cho in ra cái tờ giấy chứng minh là em đã nộp. Em có dám mươn mã và PIN đâu ạ. Cái phát hành nhanh cũng không được lại phải làm hợp đồng gì ý ạ rồi chứng minh tiền ở đâu ra, .......... hic có 100$ thôi mà phức tạp quá bác ạ. mà nhanh cũng mất 4 ngày cơ hic

pvnguyen

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Lần đâu tiên mình nghe nói là khi làm VISA ở ngân hàng phải " chứng minh tiền ở đâu ra" Chịu khó tí đi

Trả hộ thì ok, và trả Online thì cũng chả cần mã PIN ..nhưng sau này phiền lắm...vì you "có thể xem lại" bill thẻ của mình với bên nhận tiền được

Thông cảm nhé

Có 1 cách để trã tiền bằng Visa mà không cần dùng thẻ Visa thật. Chỉ cần nộp số tiền tương ứng mà mình định mua hàng+ phí DV là có sẵn 1 số thẻ + Tên + ngày hết hạn + số CVV . Đây là thẻ quốc tế của 1 tổ chức tài chánh của ANh nên hoàn toàn hợp lệ. Cần biết thêm thông tin thì email cho mình vidaso@gmail.com

Hệ thống tôi đang sử dụng không giống như bạn đề cập ở trên, không cần gì người nhà ở bên ANh, bạn vẫn có thể trã tiền và lấy số thẻ tại VN , sau đó sẽ nhận số thẻ mang tên bạn và các thông tin khác. Số tiền trong thẻ tương ứng số tiền bạn đã nộp. Dùng 1 lần rồi bỏ hoặc nạp thêm tiền thì tùy ở bạn.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
Anniel HANDHELD CAFÉ 21

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Em chào cả nhà.
Chẳng là em đang quan tâm 1 số sản phẩm đấu giá hay ho của cụ @tonyru@09-09-09 nhưng vẫn chưa dám bid, vì thấy các topic của 2 cụ này phần tiêu đề rao giống mấy chị bán ở chợ Nhà Xanh (Cầu Gi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday