Có ai tại hà nội uprom miễn phí cho em với

vungochao

GÂY DỰNG
Em chờ mãi để xin link down rom Wm2003se mà chẳng thấy ai cho. Các link cũ đều chết hết rồi. Em đang dùng WM2005 nhiều lỗi quá.

Bác nào ở Hà nội có hảo tâm cho em xin bản cực chuẩn của máy O2XDA2
WM2003SE Rom, Radio và EXTRom của các bác đã xào nấu lên đỉnh cao rồi ấy. Em xin chân thành cảm ơn. Hoặc bác nào hảo tâm hơn nữa thì em xin phép được gặp rồi nhờ UP luôn hộ em.

Mobile: 0915302260
Email: superlytieulong@yahoo.com
Em xin chân thành cảm ơn
Embiết tự làm là cái tốt nhất nhưng mà tính em cứ phải nhìn tận mắt thấy sướng rồi mới chịu tự làm he he.
Mong các bác giúp đỡ nhé

vungochao

GÂY DỰNG
Nếu ko miễn phí được thì em xin chịu chi phí vậy ạ. OK chân thành cảm ơn các bác

dungnv

GÂY DỰNG
vungochao said:
Nếu ko miễn phí được thì em xin chịu chi phí vậy ạ. OK chân thành cảm ơn các bác
Bác ra Mypda 20 Trần quốc Toản: 10$. Em up ở đấy bản 2003SE dùng khá ổn định.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Sáng mai gọi cho em theo số 0904 64 94 92 gặp Đức em sẽ UP cho bác miễn fí :D, sẵn tiện mang cái laptop đi sửa luôn, nhưng bác gọi tầm 9h sáng đổ đi nhé, nhớ mang theo đồ nghề :)

xtitan

MQ4Ever
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
bản 2003 SE Org đây : ftp://ftp.xda-developers.com/Uploads/Himalaya/UploadsSE/O2_206_2003se.exe
user / pass : xda

vungochao

GÂY DỰNG
ducga said:
Sáng mai gọi cho em theo số 0904 64 94 92 gặp Đức em sẽ UP cho bác miễn fí :D, sẵn tiện mang cái laptop đi sửa luôn, nhưng bác gọi tầm 9h sáng đổ đi nhé, nhớ mang theo đồ nghề :)
Cám ơn bác ducga nhe. Sáng nay em mới đọc được tin nên không kịp gọi cho bác. EM sẽ gọi điện báo lại sai cho bác anh em minh gặp nhau ở đâu uống ccafe nhé.
Mà đồ nghề mang theo là cái gì thế bác.

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:) bác download từ link của xtitan cũng được nè, nếu ko thì mai gọi cho em :). Đồ nghề là 1 dây Sync thui hìhì, chả cần gì nữa cả :D. À quên cả cái O22 của bác nữa :p.

Metallino

GÂY DỰNG
6365 up lênm dc bản SE ko thưa các bác?
Up được thì ở đâu ạ!

badboyhvu

GÂY DỰNG
Link die rồi, ai có ROM WM 2003 SE cho em xin với, em đang chạy nó nhưng định vọc 1 chút, lỡ có hư thì có cái mà dùng :D.

hieuagassi

Pằng A Chíu
GẮN KẾT
bestboytq said:
cac ba co the day em ve quy trinh uprom dc ko ?
em muon tu minh uprom de ko phai lam phien cac bac,
cam on cac bac nhieu

lần sau bác nhớ viết tiếng việt nhé không là các bác mod xoá bài đấy.
Tôi cũng rất mong bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này có thể hướng dẫn cho anh em 1 cách thật chi tiết để anh em update chất xám với

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.