Có ai viết ứng dụng C nền tảng Bada ko ?

duc_minh31

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
thế anh em cho hỏi, em viết ra được 1 application rồi thì làm sao mà test được có chạy được hay không, vì không có devide như samsung wave chẳng hạn ?

Cái này an tâm bạn ơi, bạn down giao diện lập trình giả lập (API) này là ok rùi nè

MinhTri87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bro định chọn chủ đề nào để tham gia nhỉ ? Em nghĩ là giải trí chắc mọi người sẽ thích nhìu hơn hok ta

Casis

GÂY DỰNG
Các bro định chọn chủ đề nào để tham gia nhỉ ? Em nghĩ là giải trí chắc mọi người sẽ thích nhìu hơn hok ta

Các chủ đề của cuộc thi là : Cuộc sống muôn màu, Vui chơi giải trí, Văn phòng di động và Tiện ích thời thượng. Theo mình nên đi vào sở trường của lập trình viên thì sẽ chắc cú hơn, các chủ đề là sêm sêm nhau về tiện ích hoy

hoang_ling97

GÂY DỰNG
vừa search ra cái tên cuộc thi, nghe cũng oách ghê "Samsung bada – Developer challenge", nghe nói là phải qua 3 vòng lận các bác ah

tithong251

GÂY DỰNG

chủ đề nào cũng đc đánh giá cao, miễn bạn thỏa mãn tiêu chí đặt ra của BTC, chủ đề rất mở nên thu hút đc dễ dàng các lập trình viên hơn :)

JennyMy

GÂY DỰNG
hihi, đầu tư C++ qua viết ứng dụng bada cũng ngon ra phết ý nhỉ, nếu ko đậu cuộc thi cũng có thể thương mại hóa đc app store của bada

MoonLight87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Thế là chưa chắc lập trình hay là bạn sẽ win, đòi hỏi ý tưởng cho sản phẩm của bạn phải vượt trội, xem ra sân chơi ko phải chỉ cho lập trình viên mà cho to all :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...