Có ai viết ứng dụng C nền tảng Bada ko ?

tithong251

GÂY DỰNG
Có chia theo hệ số bạn ah, cụ thể là :

STT Tiêu chí Thang điểm Hệ số
1 Tính độc nhất 1-10 25%
2 Tính thương mại 1-10 15%
3 Tính ứng dụng 1-10 20%
4 Đơn giản, dễ sử dụng 1-10 20%
5 Thiết kế 1-10 10%
6 Tính dân tộc (VN) 1-10 10%

hoang_ling97

GÂY DỰNG
Theo thang điểm thì tính độc nhất tới 25% lận, xem ra lập trình hay cũng chưa chắc thắng, mà phải có ý tưởng viết độc đáo

tithong251

GÂY DỰNG
bác nào có demo ko cho em tham khảo với :-s

Ko bít phải ý bạn là xin code mẫu ko, nếu đúng thì cho mình xin cái thanks nhé, hjhj

bada IDE menu -> window -> show view-> others... -> bada -> bada SDK Samples -> 1 khung view SDK samples sẽ xuất hiện (có thể là bên cột phải nếu mặc định), bạn click phải lên samples project nào đó rồi copy into workspace. Build project trước khi chạy với simulator. Good luck

duc_minh31

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Ko bít phải ý bạn là xin code mẫu ko, nếu đúng thì cho mình xin cái thanks nhé, hjhj

bada IDE menu -> window -> show view-> others... -> bada -> bada SDK Samples -> 1 khung view SDK samples sẽ xuất hiện (có thể là bên cột phải nếu mặc định), bạn click phải lên samples project nào đó rồi copy into workspace. Build project trước khi chạy với simulator. Good luck

Đúng cái này rùi, thanks bác nhé :)

MinhTri87

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
hihi, em viết đc 1 game tuy đơn giản mà cũng thuộc dạng kinh điển này các bro :D

Bài viết cần bạn xem thêm

Mình có mua nước hoa chiết của bạn này nhưng lâu ko nhận được hàng nên vào hòm thư để trao đổi, khi vào hòm thư thì không thấy cuộc trò chuyện với bạn đó nữa, ai gặp tình trạng này chưa ạ
...