Có anh em HHVN nào ở Hà Nội chỉ giúp mình cách dùng winmo HD2 đc ko?

namanh1208

GẮN KẾT
Tình hình là mình mới lấy chú HD2 về nhưng mà chưa bao giờ dùng winmo nên tìm hiểu trên diễn đàn và làm theo đều thấy ko đc... Vì vậy có ae nào dùng HD2 ở Hà Nội có thể chỉ qua giúp mình ko? mình ở Trung Hòa Nhân Chính, có ae nào ở gần đấy mình qua nhờ chỉ vài đường cơ bản cái... thanks ae nhiều....^^

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Re: Có anh em HHVN nào ở Hà Nội giúp mình đc ko?

thì bác cứ nói những đường cơ bản nào mà bác chưa rõ là anh em sẽ giúp bác thôi, còn lại sẽ dần tự tìm hiểu ra

king_titi149

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Re: Có anh em HHVN nào ở Hà Nội giúp mình đc ko?

Bác cứ vào Topic chuyên về WinMo trên 4rum nhà mình là có hết mà.Từ từ nghiên cứu sẽ thấy hết cái hay cuả WinMo nhé bác...

cugau

MÁY HỎNG
Cái nào khó quá thì hãy hỏi bạn ạ,còn lại sử dụng thì phải vọc,mày mò nó mới thích,đó cũng là điểm cần nhất của người dùng winmo

gio_hk

HTC Corporation
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
WM dùng cũng khá đơn giản , nếu bạn đã xài quen máy tính chạy hê điều hành của Microsoft thì càng đơn giản hơn nữa . Nếu thấy khó xài quá thì bán rẻ lại cho mình nha ! he he8-}

huysmall

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Winmo thì dễ sử dụng. Với kinh nghiệm sử dụng HĐH Windows bro có thể học rất nhanh. Tự mày mò chút mới thấy thú vị bro ah. :d

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...