có bác nào bán quạt trần cổ 2 or 4 cánh không?

Các thớt khác của sid

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:16
Em nhìn mấy cái quạt trần ở trong phim cổ thấy mê quá. Hôm nọ nghía được em nó ở một nhà phố cổ thấy mê, nay thì tiền ít nên tìm bác nào lục lại đống sắt vụn nhà bác. Miễn sao còn chạy được thì em khuôn vậy. 2 cánh thì quá tốt còn 4 cánh thì cũng ok, Cánh gãy hay mục em nghĩ chắc chữa được chứ motor mà chết thì em chịu thôi. Các bác nào có hay biết thì bảo em với
Em còn muốn tìm một cái quạt con cóc nữa. Bác nào biết bảo em nhé.

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 00:22
Bác biết giá cả thế nào ko? Mà quạt cổ nhé bác, em ko khoái mấy thể loại mới bây giờ, của Tàu thì xài được 1 tháng là tèo và bong hết lớp mạ đồng. Em tống đi mấy cái.

29 Tháng năm 2007 lúc 14:27
chính xác luôn ! trên Hoàng Hoa Thám có chỗ chuyên thu mua , làm lại đồ cũ và cả làm đồ mới mấy loại như này ! nhiều cái em đi qua đẹp lắm ! xem phim thấy mấy nước thuộc địa Pháp , Anh có rất nhiều quạt kiểu này , trông đẹp là chính , cánh bọn này ngắn nên ko mát!

NDKhanh

Ruan Weiqing
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 15:02
chính xác luôn ! trên Hoàng Hoa Thám có chỗ chuyên thu mua , làm lại đồ cũ và cả làm đồ mới mấy loại như này ! nhiều cái em đi qua đẹp lắm ! xem phim thấy mấy nước thuộc địa Pháp , Anh có rất nhiều quạt kiểu này , trông đẹp là chính , cánh bọn này ngắn nên ko mát!
:eek: Thế thì đồng chí chưa đc ngồi dưới quạt xịn rồi.
Êm ru, mát thoang thoảng, dễ chịu chứ ko phần phật, bạt hết cả hơi như quạt tầu, quạt ta bây giờ đâu. :rolleyes:

HN bác ra chỗ ngã tư Bát Đàn giao với Hàng Gà, Hàng Điếu.
Còn chỗ nữa là nhà em ... nhưng mà ông già toàn mua chứ ko bán :p

sid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng năm 2007 lúc 15:28
:eek: Thế thì đồng chí chưa đc ngồi dưới quạt xịn rồi.
Êm ru, mát thoang thoảng, dễ chịu chứ ko phần phật, bạt hết cả hơi như quạt tầu, quạt ta bây giờ đâu. :rolleyes:

HN bác ra chỗ ngã tư Bát Đàn giao với Hàng Gà, Hàng Điếu.
Còn chỗ nữa là nhà em ... nhưng mà ông già toàn mua chứ ko bán :p
dạ đúng. Êm ru, mát thoang thoảng man mát trong lành chứ không thốc vào mặt. Hơn nữa sau một quá trình tìm tòi và tìm hiểu thì em chiêm ngưỡng cái quạt 2 cánh và mỗi cánh phải dài hơn 1m , chạy với tốc độ lờ đờ nhưng mát lắm. Bác không biết độ đê mê thế nào đâu. Phê lắm

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday