Có bác nào biết con Vino của Yamaha ko?

Các thớt khác của ngan1510
23 Tháng sáu 2007 lúc 12:20
Mình đang định mua con xe Vino nhập nguyên chiếc của Yamaha cho bà xã, giá khoảng 3350$. Có bác nào biết thông tin về chất lượng và giá cả con này comment giúp mình với, về hình thức thì bà xã đã OK rồi.

23 Tháng sáu 2007 lúc 22:00
trông nó giống con Mio Classico đúng không bác ... e thì nghĩ là với số tiền đó bác mua Force hay Cygnus thì hơn. Hoặc mua Fly 125 của Piaggio, SCR 125 Honda, Spacy Vietnam... thêm chút nữa có thể mua được Spacy 125 nhập khẩu. Theo ý kiến của em: Nếu tốt, nếu bền thì dân tình đã đi nhiều (hoặc ít ra thời trang).
Chúc bác tìm được 1 con xe ngon cho bà xã!

Lam Sơn

Super Moderators
24 Tháng sáu 2007 lúc 08:12
trông nó giống con Mio Classico đúng không bác ... e thì nghĩ là với số tiền đó bác mua Force hay Cygnus thì hơn. Hoặc mua Fly 125 của Piaggio, SCR 125 Honda, Spacy Vietnam... thêm chút nữa có thể mua được Spacy 125 nhập khẩu. Theo ý kiến của em: Nếu tốt, nếu bền thì dân tình đã đi nhiều (hoặc ít ra thời trang).
Chúc bác tìm được 1 con xe ngon cho bà xã!

@ M35 Đây là ý thích anh ạ, dưới mắt mỗi người họ cảm nhận cái đẹp khác nhau.
Chào anh, tại Việt Nam hiện giờ chỉ có dòng Mio thôi, còn dòng Vino đời cũ thỉnh thoảng có nhìn thấy, còn đời 2008 chưa có. Các mẫu Vino có các model từ 2001->2008. Nếu anh thích 2008 có thể chờ không lâu (xe nhập nguyên chiếc).
Đây là mẫu 2008 :

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday