co bac nào biết phần mềm toán học cho palm kô ạ

19 Tháng một 2007 lúc 13:22
chả là em đang dùng con nz90 nhưng mà chẳng tìm thấy phần mềm toán học nào cho con này cả , mấy phần mềm kiểu maple ấy các bác à, có thể giải phương trình tính tích phân hay vẽ đò thị ấy , bác nào có kô share em với đi

19 Tháng một 2007 lúc 22:59
20 Tháng một 2007 lúc 00:06
@ipaq2215: em lục tung cái link của bác từ trước rùi ^^, nó ko có support cho zodiac 2 :D. Chính xác là em thử download một bản ở trên đó về, cài đặt mãi mà zodiac nó ko chịu nhận. Em dùng REplorer chạy thì nó hiện ra màn hình trắng rùi lại chuyển về màn hình của RExplorer luôn. Còn lúc chạy cái Formulare kia thì nó bảo mày phải cài đặt Java... đã :D.Em tiếp tục google trên thì thấy ở một forum có người viết là đã làm cho cái java này chạy được trên zodiac bằng cách cài bản dành cho tungsten T3. Ở đây nảy ra 1 vấn đề mới là bản cho t3, trang chủ họ bán với giá $5.99 ^^.
Ko biết anh em nào có bản dành cho t3 thì pm cho em phát, em thử với zodiac ^^. Cho em cảm ơn trước :D

7 Tháng hai 2007 lúc 09:07
chả là em đang dùng con nz90 nhưng mà chẳng tìm thấy phần mềm toán học nào cho con này cả , mấy phần mềm kiểu maple ấy các bác à, có thể giải phương trình tính tích phân hay vẽ đò thị ấy , bác nào có kô share em với đi
e k bác dùg phầm mềm toán học đến mức nào nhưng có cái hp này e thấy oách dữ lắm rồi, bác kham thảo nhé
http://www.handheld.com.vn/forum/newreply.php?do=newreply&p=366166

tiếc là e xài treo 600 nên k sử dụng đc

Bài viết cần bạn xem thêm

Những hiểm họa tiềm tàng từ VGA "trâu cày"
VGA (Video Graphics Adapter) hay card màn hình là mảng linh kiện quan trọng bậc nhất trong một bộ máy tính hoàn chỉnh, đặc biệt khi người dùng sử dụng máy tính cho những tác vụ đòi hỏi tốc độ xử lý đồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday