Có bác nào có phần mềm chơi sudoku này không?

huythach83

Mốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Trò đó thì ko có, nhưng em có trò Pocket Sudoku, giao diện không đẹp bằng nhưng chơi cũng tốt chán. Nếu bác thích thì em sẽ gởi.

Cairong

GẮN KẾT
Về nguyên tắc chơi trò này thì ko có gì khó ( trên một hàng ngang và dọc ko được xuất hiện hai số hay chữ giống nhau, trong 1 ô vuông 3x3 không được xuất hiện 2 số hay chữ giống nhau ).
@dac: Quyển sách của bác có bổ sung thêm cài gì đặc sắc ko hay chỉ là hướng dẫn chơi bình thường. Bác có biết ebook của nó ko. Nếu có thì tốt quá, xin chia sẻ cho anh em.

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cairong said:
Về nguyên tắc chơi trò này thì ko có gì khó ( trên một hàng ngang và dọc ko được xuất hiện hai số hay chữ giống nhau, trong 1 ô vuông 3x3 không được xuất hiện 2 số hay chữ giống nhau ).
@dac: Quyển sách của bác có bổ sung thêm cài gì đặc sắc ko hay chỉ là hướng dẫn chơi bình thường. Bác có biết ebook của nó ko. Nếu có thì tốt quá, xin chia sẻ cho anh em.
Nói như bác đánh cờ vua cũng chỉ là đánh làm sao cho đối phương thua là được ấy mà :D
Đua thôi chứ quyển của em cũng thông thường thôi, được độ 10 bài cuối thì cực khoai.
Cái hay của trò nay là khi làm bằng bút chì và mắt. Chứ cho vào Excel lần một hồi ra hết.

huythach83

Mốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các bác yên tâm. Tối nay em sẽ tìm cách up lên server FTP của Handheld. Chứ gởi cho từng bác thì em chết mất :D

thangkct

GÂY DỰNG
(xin loi vi ko go~ duoc Tieng Viet)
Hi hi, trong bao HHT cung co tro` nay. Em thay hay hay, the la` da~ ngoi` viet 1 phan mem`, dam bao sau 1s la` co ket qua dem di gui bao. hi hi. Anh nao thich mail em em gui cho ca code luon
thangkct@yahoo.com

huythach83

Mốt
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tối qua không hiểu sao em không vào được forum nên không thông báo cho các bác được. Em đã up trò Pocket Sudoku lên server FTP của HandheldVN, trong mục Public/huythach83.
Mặc dù có bác đã up trò Sudoku Wizard 1.2.4 lên rồi nhưng em vẫn up cái này lên, bởi vì không hiểu sao khi cài Sudoku Wizard vào con Axim của em thì không thể nào đăng ký được, mặc dù đã có đầy đủ "đồ nghề" cần thiết. Vì vậy, nếu bác nào gặp trường hợp như em thì hãy thử bản em đã up lên, nhưng nhớ cài xong thì đừng táy máy vào mục Tools/ Enter..., nếu không thì nó sẽ bắt các bác đăng ký lại đấy :D
Với những bác chưa từng nghe đến server FTP của HandheldVN, thì có thể dùng những thông tin sau:

HandheldVN's FTP Server:
ftp://handheldvn.serveftp.net
Username: handheldvn
Password: HHVN2005

Chúc các bác vui vẻ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bài này giờ xem lại vẫn hay, cám ơn bác thớt