Có bác nào đã đi Thụy Điển rồi thì chia sẻ giúp em ít kinh nghiệm với

Các thớt khác của rockman

rockman

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 09:50
Chả là tình cờ đọc được loạt bài "Đất nước của những người trúng số":

http://www2.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=202507&ChannelID=89

-->Thấy hay quá nên em quyết định tranh thủ kỳ nghỉ đông này bò qua Thụy Điển dạo 1 vòng (đã mua vé máy bay sáng mai đi Stockholm rồi-->phải quyết định chớp nhoáng chứ ko tuần sau nữa là vào học lại rồi chần chừ là chẳng đi được đến đâu;) )

Đọc kỹ lại thì thất loạt bài này để tìm hiểu văn hóa thì hay, nhưng để tham khảo build tour thì vứt-->mong bác nào đã ghé Thụy Điển rồi chỉ giúp thêm (với em quan trọng nhất là shopping, điểm tham quan và ẩm thực...các khoản ăn chơi sa đọa thì chắc ko cần; hè này em có kế hoạch đi Riga rồi):D

vdzungsu

Tiểu thương gia
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 10:05
hehehe, có tờ 100 Koron của Thụy Điển không biết làm gì nè, bác có xài không em ship vào HCM cho bác :D

hp_mylove

Как закалялась сталь
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng hai 2008 lúc 11:33
Mình đi Thụy Điển vài lần rồi nhưng chỉ từ Đức đi qua Đan Mạch sau đó đi tàu hoặc phà qua biển sang thành phố Hensingborg thôi ,có 1 lần đi máy bay qua Mamol (kô nhớ tên chính xác:d) .Bên đó shoping mọi thứ hầu như đều đắt ,điểm tham quan thì cũng kô nhớ rõ nhưng nói chung là sạch đẹp và yên bình +người dân Thụy Điển khá hiền tính ,mến khách,ẩm thực thì chẳng có món gì ngon đâu bạn ạ.....ăn chơi sa đọa thi chưa thử:D (khoản này chắc mò sang Hà Lan thôi:D).Mình chưa đi Stockhom cho nên kô biết,có gì bạn qua đó thì về kể cho mọi người nghe nhé .
Chúc bạn có 1 chuyến đi thượng lộ bình an .

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình mưa gió chập chờn nên mình múa may bên bàn phím để cảm nhận về cây Ambition. Gần đây mình chẳng còn rước thêm em bút nào về, có khi lại giải tán bút. Cây Faber này của một vị thí chủ ngoài Hà Nội đặt hàng với kh ...
Lazada Vietnam Master card on Monday