Có bác nào dân HHVN còn bắn GBWC ko ạ

Các thớt khác của PinkForever

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
7 Tháng hai 2007 lúc 21:48
Chả là em dạo này bận rộn căng thẳng quá, thỉnh thoảng hay vào Gunbound bắn tí cho relax, mà là GB thế giới các bác nhé, ko phải Gunbound Việt Nam đâu. Vì Gunbound Việt Nam bắn hay chửi bậy kinh quá nên em ngại.

Định lập 1 guild trong GB lấy tên là HHVN không hiểu có bác nào rảnh rỗi có chơi games không nữa :p

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
7 Tháng hai 2007 lúc 22:13
Hình như có bác connan71 bị ban vĩnh viễn còn chơi đấy bác ạ. Nick YM là sontung1987, bác thử liên lạc nhé.
P/S: lần nọ bác connan có nhờ em mua giúp cái gì gì đó để chơi games nên biết vậy ^.^

vinhrocker

Rock is deader than dead
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 00:18
Lúc trước mình cũng có chơi nhưng bọn con nít nói bậy quá nên bỏ luôn rồi. Bây giờ chuyển qua đánh golf, trí tuệ hơn nhiều :)
Bác chơi thử trò đánh golf này xem, thú vị lắm: www.albatross18.com

PinkForever

V.I.P
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng hai 2007 lúc 12:06
Chời, mình hỏi mọi người có ai còn chơi GB thế giới hem thì có cậu còn giới thiệu mình trò đánh gôn :D Thực sự là mình thích bắn mỗi GB thôi, mà lại phải là GB thế giới cơ :D

Cám ơn bác Hoàng nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

Đương nhiên bạn có thể làm việc này, nếu bạn là thành viên của câu lạc bộ Explorers Club.

Explorers Club - câu lạc bộ dành cho giới siêu giàu có trụ sở nằm ngay tại vùng Thượng Đông Mahattan (New York). Explorers Club t ...
Lazada Vietnam Master card on Monday