Có bác nào dùng óp phít tàu chưa ạ? (WPS Office 2005 pro)

Các thớt khác của treo650

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 00:58
Em thấy cái này hay hay, nghe quảng cáo có vẻ ngon. 23m - nhẹ tênh, tương thích hoàn toàn với MS óp phít, tính bảo mật cao, ổn định.... Bác nào đã kinh qua rồi rì viu em cái.

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
21 Tháng ba 2007 lúc 21:46
Có phiên bản tiếng anh mà bác gà. Theo thông tin thì mí bác Trung hoa anh hùng sẽ mang sang VN bán đấy. Nghe nói giá sẽ chỉ bằng 1/4 của bác Bill nhưng chưa biết tính năng so với MS óp phít thì thế nào.

treo650

Trèo, Tréo, Treo
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng ba 2007 lúc 02:40
Chỉ tò mò tý vì thấy dân tình đại lục ca ngợi cái bác Cầu Quốc Quân như là Bill Gate của TQ. Em thì chả quan tâm lắm vì dùng MAC mà cái mềm mềm này chỉ hỗ trợ Win với Linux thoai.... not OS X:D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
28 Tháng ba 2007 lúc 15:19
Cái này thấy QC có cái hộp và chữ Office 2007 giống hệt của MS Office 2007. Không biết vào VN có được chấp nhận từ phía chính quyền không và khả năng có bị kiện tụng gì không, chứ trông nhái đã thấy phản cảm!

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng ba 2007 lúc 16:25
Cái này thấy QC có cái hộp và chữ Office 2007 giống hệt của MS Office 2007. Không biết vào VN có được chấp nhận từ phía chính quyền không và khả năng có bị kiện tụng gì không, chứ trông nhái đã thấy phản cảm!
đúng là rất giống nhưng e đọc báo thấy nói là nó được bán rộng rãi, chính thống tại Trung Quốc, có bản quyền đàng hoàng, được nhiều nhà sản xuất máy tính tại trung quốc tích hợp vào máy bán ra. Nên khả năng bị kiện tụng chắc là ko thể có.
Dù sao thì em đang dùng Office 2003 và cả 2007 ko mất tiền, chả tội gì cài thêm vào.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
M HANDHELD CAFÉ 0

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Lazada Vietnam Master card on Monday