Có bác nào dùng QTEK S200 chưa chỉ cho em với

1 Tháng một 2008 lúc 23:52
Em có con QTEK S200 xách tay từ Nga về. Nhưng hệ điều hành của nó toàn là tiếng Nga. Các bác có cách nào chuyển sang tiếng anh được không chỉ giúp em với hoặc có địa chỉ nào tin cậy cài lại hệ điều hành cho nó ko thì báo cho em tiếng. thank các bác nhiều!!

2 Tháng một 2008 lúc 10:11
Muốn chuyển sang tiếng Anh thì bạn phải tìm ROM hỗ trợ ngôn ngữ này. QTEK S200 thuộc dòng Prophet nên bạn yên tâm là có ROM tiếng Anh cho nó:D. Hiện đã có WM6 cho dòng này bạn nên up thử. Trước tiên bạn phải Unlock CID máy đã rồi mới up được bản ROM WM6 mới nhất:D. Bạn vào đây tham khảo nha, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng:D

rickielam

酒逢知己千杯少 - 话不投机半句多
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng một 2008 lúc 10:39
Bác chỉ cần up rom tiếng Anh lại là okie thôi. Nhưng trườc khi up nhớ đọc kỹ hướng dẫn up rom nhé bác.
Còn bản rom thì trên diễn đàn nhìu lắm bác có thể searh HHVN #!#!#!#!#!#!#! PPCVN và tìm rom thích hợp nhất mà up.
Chúc bác up rom thành công :D

2 Tháng một 2008 lúc 11:20
Em có con QTEK S200 xách tay từ Nga về. Nhưng hệ điều hành của nó toàn là tiếng Nga. Các bác có cách nào chuyển sang tiếng anh được không chỉ giúp em với hoặc có địa chỉ nào tin cậy cài lại hệ điều hành cho nó ko thì báo cho em tiếng. thank các bác nhiều!!
bác đọc nên tìm hiểu kĩ khi up rom , nhớ lá phải CID unlock và xem nó là G3 hay G4 nhe

Bài viết cần bạn xem thêm

https://www.handheld.com.vn/threads...i-1kg-kt-22h02-11-5-2018.487298/#post-3612988

Em có đấu giá mua 1 kg linh chi theo link bên trên, sau đó liên lạc với Chủ hàng hỏi mua thêm 1kg nữa được hay k? Nếu được thì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday