có bác nào gặp trường hợp này chưa?

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em xài máy ppc rx3715 .Nó có 1 lỗ nhỏ để reset.
Nhưng hôm nay sau khi em bị đứng màn hình do mới cái xong trò chơi đua xe và em nhấn vào nó nút reset không hề đụng vào nút 1,4 .Nhưng tự nhiên nó hard reset rồi file backup của em lại mất mà các file nằm trong card sd lại không mất.
tại sao vậy các bác ?
thanks all

vietsuniit

Khổ Lắm Đời Sinh Viên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
mptu said:
Thanks làm gì, chết rồi còn đâu. Hãy trách số phận đi bác ạ!
Bác này .em chết thì cũng phải biết tại sao chết chứ hihihih

oh_my_god

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cho mình hỏi file backup của bạn lưu ở đâu ?? Cac file trên SD kô bị mất là đúng rồi, không có gì phải bàn thêm.

snakevn

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
đúng rùi cò 2 số ch trình cài vào sẽ bị treo máy, có thể do 0 tươngthích hdh, có thể 0 đựoc test kỹ nên xảy ra lỗi , file backup bị mất chắc chắn là do để trên máy nên mới bị mất, nếu để treng SD thì tốt rùi

genesis

GẮN KẾT
snakevn said:
đúng rùi cò 2 số ch trình cài vào sẽ bị treo máy, có thể do 0 tươngthích hdh, có thể 0 đựoc test kỹ nên xảy ra lỗi , file backup bị mất chắc chắn là do để trên máy nên mới bị mất, nếu để treng SD thì tốt rùi

Nhân thể tớ thắc mắc thêm tí, không có thì lai xấu hổ, ke ke:

Nếu ta để file Backup trong Storage thì có mất không nhỉ? (Chắc là không mất ???)

File Backup của máy nào chỉ chạy được trêm máy đó đúng không? Hay có thể chạy được cả trên máy khác cùng dòng, đời? (Ví dụ ta ngại cài thủ công trên một cái O22 mới, ta lấy BU của một cái máy khác mà ta ưng ý ra để chạy thì liệu có OK không?). Nếu không OK, thì ta buộc phải dùng cái gọi là SPB Clone đúng không?

Cám ơn tất cả các đồng chí tham gia

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.