Có bác nào khoái cái trò MU không nhỉ?

Các thớt khác của truongdaco

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi thấy ngoài hàng net 10 máy thì đến 8 máy đang chơi MU còn 2 máy chơi Gunbound. Không biết có bác nào thích chơi mấy trò ấy không nhỉ?

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
:( 2 thằng bạn cùng nhà em đây, cả ngày ngồi treo chuột để chăn điểm, nói chung trò này mới chơi thì vui còn chơi nhiều chả thấy có mục đích gì cả, ít ra Gunbound còn thấy vui vui vì có lúc thắng lúc thua, còn cái trò kia cứ ngồi đần mặt ra xem thôi.... Nhìn cái thằng đấu bảng Reset hơn 100 lần 6 tiếng Reset 1 lần mà thấy nản. Nói chung là vô bổ.

Fennie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thằng đầu bẳng MU Hanoi hình như reset hơn 400 lần rồi cơ, mà tình hình là không phải 6 tiếng reset 1 lần đâu mà nhiều hơn thế rất nhiều, có phải lúc nào cũng vào được Blood Castle với Devil Square để mà giã level đâu hic hic

nhatkhoa

GẮN KẾT
MU có reset là MU nhãm nên em chẳng thèm chơi. Tòan chơi MUonline.com thôi. Mấy bản Mu kia tòan chỉnh sửa lung tung, gây mất cân bằng trầm trọng.

MU Korea 1 bộ Brass Exc max giá >6 Triệu chơi mới sướng!

voduy

GẮN KẾT
em thấy gunbound chơi hay nhất. từng trận đấu là từng tình huống, có bán trửợt , bán trúng.....

Em cũng chơi cả MU HÀN QUỐC , MU TQuốc, MU Việt Nam.....
lúc đầu còn có hứng, càng về sau, càng nhàm...........đa số MG chăn hết điểm, đứng 1 chỗ chăn cả màn hình.chưa kể nhiều người kẹp chuột để đấy.....
lúc mới chơi cũng như chơi lâu, đâu khác gì đâu.

Xèo Mây

LƯỜI
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thế các Bác đã tham quan thử LineageII chưa, tuyệt cú mèo luôn đấy.
Y5cafe thì lúc nào cũng có khoảng 5~7 ngừơi ngồi chơi L2, cao điểm khoảng 20 người
:D :D

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@Xèo Mây: load cái LineageII ở đâu nhỉ?Tớ thử tí xem sao.

Fennie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Lineage II chơi mỗi tháng mất 15$ nhiều tiền quá em ko gánh nổi mặc dù cũng thích chơi lắm, ngày xưa chơi server Inferno lên level 37 rồi. Sau định chơi L2VN nhưng mà dạo này bọn nó lẩm cẩm sao đó nên ko download được về nên cũng đành nghỉ. Giá có cái server free nào thí tốt quá

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@Fennie : Hay bác chuyển sang MU vietnamnet đi, chơi free đấy. Tuy giết thời gian và nhiều thứ khác nữa nhưng lúc rỗi rãi chơi cũng tạm.

akichinh

GẮN KẾT
truongdaco said:
@Fennie : Hay bác chuyển sang MU vietnamnet đi, chơi free đấy. Tuy giết thời gian và nhiều thứ khác nữa nhưng lúc rỗi rãi chơi cũng tạm.

Mình cũng chơi MUvietnamnet, dạo này dup XXXX nhiều quá. Mà bác lv nhieu rồi, có đồ gì hay ko

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.