Có bác nào khoái cái trò MU không nhỉ?

Các thớt khác của truongdaco

Fennie

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em không thích chơi MU do hình xấu quá mà trò đấy không có quest nên chơi cứ giã level mãi cũng chán, ngày xưa em cũng chơi MU Hanoi mãi rùi mà.

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
akichinh said:
Mình cũng chơi MUvietnamnet, dạo này dup XXXX nhiều quá. Mà bác lv nhieu rồi, có đồ gì hay ko
Mình chơi con Soul Master cũng được trên 300lv rồi, chưa rs lần nào. Nick cũng là Truongdaco này luôn, hay chơi ở maya 7.Bác chơi con nào, lv bao nhiêu???

akichinh

GẮN KẾT
truongdaco said:
Mình chơi con Soul Master cũng được trên 300lv rồi, chưa rs lần nào. Nick cũng là Truongdaco này luôn, hay chơi ở maya 7.Bác chơi con nào, lv bao nhiêu???

Em chơi DK lv 280, cũng thỉnh thoảng chơi thôi

blueball1020

GÂY DỰNG
Em thấy chơi trò này thời gian đầu còn thấy hay hay, càng về sau càng thấy nhàm, ít phải động não. Nói chung chỉ được cái giết thời gian là đầu bảng. Các bác hâm mộ MU đừng cáu nhé... Hì hì

truongdaco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
@blueall1020: Ai tên là cáu ở đây. Mình cũng thế, lúc đầu đúng là ham thật, nhưng giờ phình phường thôi, ngoài giết thời gian ra còn giết nhiều thứ khác...

Bài viết cần bạn xem thêm

Tình hình là mình có mua hàng pin bên nó, nó tả không chính xác làm mình chuyển khoản nó 100%, sau khi vừa ck xong & ngay 5 phút sau mình nhắn hỏi nó lại tình trạng pin, mới biết pin không đúng với yêu cầu mình cần mua & nói nó kh ...