Có bác nào sài webcam với vista chưa!

13 Tháng hai 2007 lúc 12:53
Em mới mua cai webcam tako 09 chay Xp thi ngon lanh canh đào, mà chạy vista thì nó không sài được mặc dù cài được driver đàng hoàng.Mở lên chỉ thấy màn hình den xì.Em muốn mua một cai webcam khác để dùng có bác nào sài webcam với vista bình thường chia sẻ với em cái (di mua cái tương tự về dùng cho chắc cú) em đang cần rất gâp! thank u vinamilk

davitru

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng hai 2007 lúc 16:15
hoho... em vừa update driver cho cái webcam... mà tự dộng hẳn hoi nhé... ngon vãi hàng vista

hieutq

hieutq@handheld.com.vn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2007 lúc 01:11
Mình dùng vista và cho nó tự tìm kiếm cái Driver của Wcam luôn, cài xong chay liền, chẳng phải khởi động lại máy. Mà dùng cả chú TH55 làm Wcam cũng ngon lanh trên Vista luôn

tuta

Since 2003
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng hai 2007 lúc 23:23
webcam buildin tớ chưa thử những mod bad thử toàn phải treo chân lên quật trần để chát hoài à, chưa tìm thấy thuốc chữa cho cái webcam của Sony SZ!
Bác MKFord hay bác BAD đã có tin tức mới gì về vụ án Camera SZ chưa chỉ giáo cho anh em với??? Toàn bộ xong hết mà chỉ kẹt lại cái camera này bứt rứt quá!!! :D

Ngoài ra mình cũng đang bị "kẹt" phần camera của con HP DV2000 khi nâng lên vista, sao mà camera cho vista khó chịu quá!!! ai biết chỉ giùm với!!!

24 Tháng hai 2007 lúc 23:40
Bác MKFord hay bác BAD đã có tin tức mới gì về vụ án Camera SZ chưa chỉ giáo cho anh em với??? Toàn bộ xong hết mà chỉ kẹt lại cái camera này bứt rứt quá!!! :D

Ngoài ra mình cũng đang bị "kẹt" phần camera của con HP DV2000 khi nâng lên vista, sao mà camera cho vista khó chịu quá!!! ai biết chỉ giùm với!!!
Lỗi tại driver thôi. Mình sài WebCam logitech gắn ngoài vẫn dễ dàng mà.

Bài viết cần bạn xem thêm

Từ thứ sáu đến giờ em không kiểm tra được hành trình bưu phẩm và web viettel post lúc vào được lúc không! Các bác có bị thế không ạ?
Lazada Vietnam Master card on Monday