có bác nào xài adsl cua fpt cho em hỏi tí

Các thớt khác của toan1101

toan1101

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 13:28
sao đường truyền nhà em ko vào đc ? ko bít có bác nào bị tình trạng như em ko ? gọi đt lên tổng đài thì bảo bị nghiễm , ko gọi đc luôn

em hỏi vài người bạn thì họ cũng bị tình trạng như em

nhưng ra tiệm net xài đường truyền fpt thì xài phà phà

chả hiểu bị gì nữa :(

dinhhaiyt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 20:39
Nói chung dùng FPT chán ngắt,Em lỡ xài rồi thì phải chịu thôi.bà bô chỉ đầu tư cho lần này mà.Nghe nói bây giờ VDC là ngon nhất.

29 Tháng mười hai 2007 lúc 21:23
không phải đâu bác ạh, mạng nào củng thế thôi, tùy khu vực mình ở nữa chứ, lúc trước em xài fpt nhà ở quận 3, mạng chạy smoothly lắm, bác bình tỉnh và đi lên fpt hỏi thử xem, có thể là do đường dây bị đứt chổ nào hok chừng.

darkofdevil

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
29 Tháng mười hai 2007 lúc 21:28
không phải đâu bác ạh, mạng nào củng thế thôi, tùy khu vực mình ở nữa chứ, lúc trước em xài fpt nhà ở quận 3, mạng chạy smoothly lắm, bác bình tỉnh và đi lên fpt hỏi thử xem, có thể là do đường dây bị đứt chổ nào hok chừng.
bác này nói đúng nè, tùy khu vực thôi, khu nào ít người nối mạng, ít người download thì mạng nhanh, khu nào mà gặp mấy tay download ngày đêm thì thôi rùa bò ^^

29 Tháng mười hai 2007 lúc 23:03
sao đường truyền nhà em ko vào đc ? ko bít có bác nào bị tình trạng như em ko ? gọi đt lên tổng đài thì bảo bị nghiễm , ko gọi đc luôn

em hỏi vài người bạn thì họ cũng bị tình trạng như em

nhưng ra tiệm net xài đường truyền fpt thì xài phà phà

chả hiểu bị gì nữa :(
mình dùng chọn gói, chia cho 3 nhà xung quanh thấy vẫn ổn
bạn dùng chung với đường điện thoại thì bảo họ chạy riêng là tốt nhất

babyone

dại gái
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
30 Tháng mười hai 2007 lúc 00:47
daọ này sửa đường nên FPT die hơi nhìu

Bài viết cần bạn xem thêm

Màn hình uốn dẻo của Royole có thể giúp mọi người nhìn thấy tương lai smartphone sẽ ra sao.

Đã có nhiều thông tin cho biết Samsung, LG, Huawei và Motorola đang phát triển smartphone gấp lại với dự kiến ra mắt vào đầu năm 2019, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday